பிரபல முன்னணி தமிழ் தொகுப்பாளினிக்கு குழந்தை பிறந்தது..!! என்ன குழந்தை தெரியுமா..?? அவருக்கு வாழ்த்து தெரிவித்து வரும் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

தியா மேனன் ஒரு இந்திய நடிகை. தியா மேனன் தமிழ்நாட்டின் கோயம்புத்தூரைச் சேர்ந்தவர். தியா மேனன் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர்களிடையே மிகவும் பிரபலமான ஒரு பிரபலம், சன் டிவியின் மூலம் பிரபலமானவர். தியா மேனன் சன் டிவி நிகழ்ச்சியின் முன்னணி தொகுப்பாளினி ஆவார், அவர் சன் மியூசிக் விஜே தியா என்று நன்கு அறியப்பட்டவர்.

சிங்கப்பூர் மாநில அளவிலான கிரிக்கெட் வீரரான கார்த்தி சுப்ரமணியனை தியா மேனன் திருமணம் செய்து கொண்டார். தியாவும் கார்த்தியும் திருமணத்திற்கு முன் 3 வருடங்கள் காதலித்து வந்தனர். இவர்களது திருமணம் சென்னையில் கோலாகலமாக நடந்தது. திருமணத்திற்குப் பிறகு, தியா சிங்கப்பூருக்கு இடம்பெயர்ந்தார்.

ஆனாலும், அவர் ஒவ்வொரு வாரமும் சன் டிவியில் ஒரு நிகழ்ச்சியைத் தொகுத்து வழங்குவதற்காக விமானத்தில்சென்று வருகிறார். கடந்த ஒரு சில மாதங்களுக்கு முன் தான் கர்ப்பமாக இருப்பதை அறிவித்த தொகுப்பாளர் தியா அவர்களுக்கு பெண் குழந்தை பிறந்துள்ளது. இந்த செய்தி கேட்ட ரசிகர்கள் இவர்களுக்கு வாழ்த்து கூறி வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *