இரண்டு குழந்தைகளுக்கு அப்பாவாக இருந்தவரை ர க சிய திருமணம் செய்துக் கொண்ட பிரபல முன்னணி நடிகை!! என்ன காரணம் தெரியுமா...? கேட்டால் ஆ டிப் போ யிடுவீங்க..!!

இரண்டு குழந்தைகளுக்கு அப்பாவாக இருந்தவரை ர க சிய திருமணம் செய்துக் கொண்ட பிரபல முன்னணி நடிகை!! என்ன காரணம் தெரியுமா…? கேட்டால் ஆ டிப் போ யிடுவீங்க..!!

General News Image News

பொதுவாக சினிமா துறையை பொறுத்தவரை பெரும்பாலான முன்னணி நடிகைகள் தங்களுடைய கேரியரின் க டை சி கட்டங்களில் வசதியான தொழிலதிபரை பார்த்து திருமணம் செய்து கொண்டு செட்டில் ஆகி விடுவார்கள் என்பது நாம் அறிந்ததே. அப்படி பல நடிகைகளை நாம் பார்த்திருக்கிறோம். ஆனால் ஒரு சில நடிகைகள் காதல் போ தை யில் க ன்னா பி ன்னாவென்று எப்படியோ இருந்து விட்டு அதன் பின் வேறு ஒருவரை திருமணம் செய்து கொள்வதையும் பார்க்கிறோம். நடிகர்களுடன் இரவு பா ர் ட்டி அவ்வப்போது கொண்டாடி விடுகிறார்கள்.

இப்படி சினிமாவை விரும்பி பார்க்கும் பலருக்கும் நடிகைகள் நல்லவர்களா இல்லை கெ ட் ட வர்களா என்ற ச ந் தே கம் நீ ண்ட நாட்களாக இருந்து வருகிறது. எப்போதும் இதை மா ற் றவும் முடியாது. பல நடிகைகள் அப்படி இருப்பதால் நல்ல குணங்களை கொண்டு இருக்கும் சில நடிகைகளுக்கும் கெ ட் ட பேரு தான். மேலும் தமிழ் சினிமாவில் மிகப் பெரிய நடிகையாக வலம் வந்தவர் தான் ஸ்ரீதேவி. இவர் தமிழில் இமாலய வெற்றி படங்களை கொடுத்தவர் அதன் பின் பாலிவுட்டுக்கு சென்றார். அங்கேயும் பல சூப்பர் ஹிட் படங்களை கொடுத்து பாலிவுட்டில் செட்டிலானார்.

மேலும் பாலிவுட்டில் பிரபல தயாரிப்பாளராக இருக்கும் போனி கபூரை திருமணம் செய்து கொண்டார். போனி கபூரை ஸ்ரீதேவி திருமணம் செய்யும் போது ஏற்கனவே போனி கபூருக்கு இரண்டு குழந்தைகள் இருந்தனர். போனி கபூரின் புகழ், பணம் போன்றவை ஸ்ரீதேவியின் கண்ணை ம றை த்து விட்டதாம். மேலும் அதன் பிறகு போனி கபூரை திருமணம் செய்து கொண்டு ஜான்வி கபூர் மற்றும் குஷி கபூர் என்ற இரண்டு மகள்களை பெற்றெடுத்தார்.

அதில் ஜான்வி கபூர் ஏற்கனவே அம்மா வழியில் சினிமாவில் நு ழைந்து விட்டார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. போனி கபூர் மற்றும் ஸ்ரீதேவி இவர்கள் இருவருமே ர க சி யமாக திருமணம் செய்து கொண்டு அதன் பின்னர் தான் அதை பத்திரிகைகளுக்கு தெரிவித்தனர் என்ற உண்மையும் தற்போது  தெரியவந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *