சேலையில் மாஸ் காட்டும் ஷிவாங்கி..!! அழகே ஒரு நிமிடம் பொறாமைப்படும் பேரழகை மறைத்து வைத்திருக்கிறாரே..!! புகைப்படத்தைப் பார்த்து கிறங்கிபோன ரசிகர்கள்..!! குவியும் லைக்ஸ்..!!

சேலையில் மாஸ் காட்டும் ஷிவாங்கி..!! அழகே ஒரு நிமிடம் பொறாமைப்படும் பேரழகை மறைத்து வைத்திருக்கிறாரே..!! புகைப்படத்தைப் பார்த்து கிறங்கிபோன ரசிகர்கள்..!! குவியும் லைக்ஸ்..!!

Cinema News Image News

சிவாங்கி ஒரு இந்திய நடிகை, பின்னணிப் பாடகி மற்றும் தொலைக்காட்சி ஆளுமை. 2019 ஆம் ஆண்டில், அவர் ஸ்டார் விஜய்யில் ஒளிபரப்பான சூப்பர் சிங்கர் 7 என்ற பாடல் போட்டியில் பங்கேற்றார், மேலும் 2020 ஆம் ஆண்டில், நகைச்சுவை-சமையல் நிகழ்ச்சியான குக்கு வித் கோமாலியில் தோன்றினார், இது அவரது பிரபலத்தைப் பெற்றது. இவர் கலைமாமணி வெற்றியாளர்களின் மகள். டாக்டர் ஏ.எஸ். கே கிருஷ்ணகுமார் மற்றும் பின்னி கிருஷ்ணகுமார்.

டான், காசேதான் கடவுளடா மற்றும் நாய் சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ் போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளார். 2009 ஆம் ஆண்டு தமிழ் திரைப்படமான பசங்க திரைப்படத்தில் “அன்பாலே அழகும்” பாடலின் மூலம் பாடகியாக அறிமுகமானார். அன்பாலே டாக்கு லேசு வொர்க்கு மோரே, மச்சி, உருட்டு, டாக்கு லெசு மோரு (2021), சத்தியமா சொல்லுராண்டி, நீதானதா போன்ற பாடல்களைப் பாடுவதில் அவர் நன்கு அறியப்பட்டவர். மற்றும் ரெக்கலு தொடிகி தற்போது அவர் 2 பாடல்களை பாடியுள்ளார், அவை இரண்டாம் பாதியில் வெளியிடப்பட உள்ளன வணிகரீதியாக வெற்றி பெற்ற டான் திரைப்படத்திலும் அவர் நடித்தார்.

இது சினிமா துறையில் அவரது திரைப்பட அறிமுகத்தை குறிக்கிறது. பின்னர் அவர் நாய் சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ் படத்தில் துணை வேடத்தில் நடித்தார். 2021 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த பொழுதுபோக்கிற்கான பிளாக்ஷீப் விருதுகள்-பெண் 2021, ரியாலிட்டி டெலிவிஷன்-பெண் 2021 இல் மிகவும் பிரபலமான நபருக்கான பிஹைண்ட்வுட்ஸ் கோல்ட் ஐகான் விருதுகள், கலாட்டா டிஜிட்டல் ஸ்டார்ஸ் விருதுகளில் இருந்து யூத் ஐகான் மற்றும் டெலிவிஷன் சிட்டிக்கான ரேடியோ விருதுகள் உட்பட ஐந்து விருதுகளை சிவாங்கி பெற்றுள்ளார்.

இப்போது சேலையில் எடுக்கப்பட்ட இவரது போட்டோஷூட் புகைப்படத்தை இவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார். இந்த புகைப்படங்கள் ரசிகர்களிடம் மாபெரும் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் ஷிவாங்கி மாடர்ன் ட்ரசை விட புடவையில் மிகவும் அழகாக இருப்பதாக கமெண்ட்களை பதிவிட்டு வருகின்றனர். தற்போது இந்த புகைப்படங்கள் இன்ஸ்டாகிராமில் செம ட்ரெண்டாகி வருகிறது. ஷிவாங்கியின் புகைப்படத்திற்கு ரசிகர்கள் தங்களது லைக்குகளை குவித்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *