அடக்கடவுளே!! ம ரு த் துவமனையில் தாயார் உ யி ருக்கு போ ரா டிக் கொண்டிருக்கும் போது காதலரை ர க சி யமாக திருமணம் செய்து கொண்ட பிரபல நடிகை... யார் தெரியுமா...? அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்கள்...!!!

அடக்கடவுளே!! ம ரு த் துவமனையில் தாயார் உ யி ருக்கு போ ரா டிக் கொண்டிருக்கும் போது காதலரை ர க சி யமாக திருமணம் செய்து கொண்ட பிரபல நடிகை… யார் தெரியுமா…? அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்கள்…!!!

General News Image News

ஹிந்தியில் அவ்வப்போது பல சர்ச்சைகளை ஏற்படுத்தி வருபவர் நடிகை ராக்கி சாவந்த். இவர் தமிழில், ‘என் சகியே’, ‘முத்திரை’ படங்களில் ஒரு பாடலுக்கு நடனம் ஆடி உள்ளார்.  இவர் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு பல்வேறு ச ர் ச் சைகளை ஏற்படுத்திய அவர் கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்பு க த றி அ ழுது கொண்டு வீடியோ ஒன்றினை வெளியிட்டு இருந்தார்.

மேலும் அவரது அம்மா Brain Tumour-ஆல் பாதிக்கப்பட்டு தற்போது ம ரு த் துவமனையில் சி கி ச் சை பெற்று வருகிறார் என்று அந்த வீடியோவில் அவர் தெரிவித்து இருந்தார். பிக் பாஸ் வீட்டில் இதை பற்றி அவர்கள் என்னிடம் சொல்லவே இ ல் லை எனவும் கோ ப மாக கு ற் றம் சா ட்டி இருந்தார். தி டீ ரென இவர் திருமணம் செய்து கொண்டுள்ள கா ரணம் என்னவென்பது சரியான தகவல் இன்னும் வெளியாகவி ல் லை. கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு ராக்கி சாவந்த் தயாரான ஜெயந்தி சாவந்துக்கு மூ ளைக ட்டி மற்றும் பு ற் று நோ ய் இருப்பது கண்டறியப்பட்டதால், ம ரு த்துவமனையில் சேர்க்கப்பட்டு தற்போது சி கி ச்சை பெற்று வருகிறார்.

இவ்வாறுஇருக்கையில் தற்போது ராக்கி சாவந்த் அவரது காதலர் ஆதில் கான் துரானி என்பவரை ர கசியமாக திருமணம் செய்து கொண்டிருக்கிறார். இதனால் தனது தாயாரை பார்த்துக் கொள்வதற்காக பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட ராக்கி சாவந்த் அ வ ரச அ வ சரமாக வெளியே வந்தார். பிறகு க ண் ணீர் ம ல்க வீடியோ ஒன்றையும் வெளியிட்டிருந்தார். மேலும் தனக்காக பிரார்த்திக்குமாறு தனது ரசிகர்களிடம் ராக்கி வே ண்டுகோளையும் வி டு த்திருந்தார். நடிகை ராக்கி சாவந்த் தனது காதலர் அடில் துரானியை இன்று திருமணம் செய்து கொண்டார்.

இந்த ஜோடி இன்னும் திருமணம் செய்து கொண்ட  படங்களைப் பகிரவி ல் லை. ராக்கி சாவந்த் மட்டும் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தின் ஸ்டோரியில் ஒரே ஒரு பு கைப்படத்தை மட்டும் வெளியிட்டுள்ளார். இப்படி தயார் உயிருக்கு போ ரா டி வரும் நிலையில், நடிகை ராக்கி சாவந்த் தனது காதலர் அடில் துரானியை  அவசரமாக திருமணம் செய்து கொண்டுள்ளது ரசிகர்கள் மத்தியில் கு ழ ப் பத்தையும் அ தி ர் ச் சியையும் ஏற்படுத்தியுள்ளது.  அதன் பு கை ப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி த ற்போது தீ யா ய் ப ர வி வருகின்றது. இதோ அந்த புகைப்படங்கள்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *