பிரபல முன்னணி நடிகரை விரைவில் திருமணம் செய்ய போகும் இளம் நடிகை..!! இந்த செய்தியை உறுதி செய்த அந்த நடிகையின் காதலர்..!!

பிரபல முன்னணி நடிகரை விரைவில் திருமணம் செய்ய போகும் இளம் நடிகை..!! இந்த செய்தியை உறுதி செய்த அந்த நடிகையின் காதலர்..!!

Cinema News Image News

ஆலியா அத்வானி தொழில் ரீதியாக கியாரா அத்வானி என்று அழைக்கப்படுகிறார். அவர் இந்தி மற்றும் தெலுங்கு மொழித் திரைப்படங்களில் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். நகைச்சுவைத் திரைப்படமான Fugly (2014) இல் அறிமுகமான பிறகு, அவர் விளையாட்டு வாழ்க்கை வரலாற்று திரைப்படமான M.S இல் தோனியின் மனைவியாக நடித்தார். தோனி: தி அன்டோல்ட் ஸ்டோரி (2016).

நெட்ஃபிக்ஸ் ஆந்தாலஜி படமான லஸ்ட் ஸ்டோரிஸ் (2018) இல் பாலியல் திருப்தியற்ற மனைவியாகவும், அரசியல் திரில்லர் பாரத் அனே நேனுவில் (2018) முன்னணி பெண்ணாகவும் நடித்ததற்காக அவர் பாராட்டுகளைப் பெற்றார். அத்வானி காதல் நாடகமான கபீர் சிங் மற்றும் காமெடி குட் நியூஸ் ஆகியவற்றில் நடித்ததற்காக பரவலான கவனத்தைப் பெற்றார்,

2019 ஆம் ஆண்டில் அதிக வசூல் செய்த ஹிந்தி திரைப்படங்களில் இரண்டு. இந்த வெற்றி ஷெர்ஷா (2021), பூல் புலையா 2 (2022) மற்றும் அவரது பாத்திரங்களில் தொடர்ந்தது. ஜக்ஜக் ஜீயோ (2022). அண்மையில் நடைபெற்ற பிரபல முன்னணி நிகழ்ச்சியான காஃபி வித் கரணில் கலந்து கொண்ட நடிகர் சித்தார்த் மல்ஹோத்ராவிடம் காதலி கியாராவுடன் தங்களுக்கு எப்போது திருமணம் என்று கேள்வி கேட்கப்பட்டது.

இதற்கு பதிலளித்த நடிகர் சித்தார்த், ” நாங்கள் இருவரும் நீண்ட காலமாக எங்களுடைய எதிர்கால வாழ்க்கையை பற்றி கொஞ்சம் கொஞ்சமாக திட்டமிட்டு வருகிறோம். சரியான நேரும் வரும்போது எங்கள் எதிர்கால திட்டங்களை பற்றி நிச்சயமாக அனைவரிடமும் தெரிவிப்போம் ” என்று பதிலளித்துள்ளார். இதன்முலம், கியாரா அத்வானியுடனான திருமணத்தை உறுதி செய்துள்ளார் நடிகர் சித்தார்த்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *