கைதி பட முன்னணி நடிகருடன் காதலா..!! நடிகருடன் ஒன்றாக இருக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ஹார்ட் போட்ட பொன்னியின் செல்வன் பட நடிகை..!! தற்போது ரசிகர்களுக்கு அவர் கொடுத்த ட்விஸ்ட்..!! என்னன்னு தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

கைதி பட முன்னணி நடிகருடன் காதலா..!! நடிகருடன் ஒன்றாக இருக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ஹார்ட் போட்ட பொன்னியின் செல்வன் பட நடிகை..!! தற்போது ரசிகர்களுக்கு அவர் கொடுத்த ட்விஸ்ட்..!! என்னன்னு தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் தயாரிப்பாளர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக மலையாளம் மற்றும் தமிழ் மற்றும் இந்தி படங்களில் பணிபுரிகிறார். அவர் ஒரு பிலிம்பேர் விருது சவுத் மற்றும் 3 SIIMA விருதுகள் உட்பட பல பாராட்டுகளை வென்றார். லெக்ஷ்மி 2014 முதல் மாடலிங் செய்து வருகிறார். ஃப்ளவர் வேர்ல்ட், சால்ட் ஸ்டுடியோ, வனிதா மற்றும் FWD லைஃப் போன்ற பத்திரிகைகளின் அட்டைப்படங்களில் தோன்றியுள்ளார். அவர் “நடிப்பைப் பற்றி ஒருபோதும் திட்டமிடவில்லை” என்று அவர் கூறுகிறார்.

ஆனால் அவர் தனது படிப்பை முடித்துவிட்டதால், நிவின் பாலி நடித்த குடும்ப நாடகமான நண்டுகளுடே நாட்டில் ஓரிடவேலா திரைப்படத்திற்காக அல்தாஃப் சலீம் நடிக்கும் வாய்ப்பைப் பெற்றபோது அதை முயற்சிக்க முடிவு செய்தார். ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில். பின்னர் அவர் ஆஷிக் அபுவின் காதல் த்ரில்லர் மாயாநதியில் கதாநாயகியாக நடித்தார். திரைப்படம் பெரும் வெற்றி பெற்றது மற்றும் ஆர்வமுள்ள நடிகையாக அவரது பாத்திரம் பாராட்டைப் பெற்றது. 2018 இல், அவர் ஃபஹத் பாசிலுடன் வரதன் படத்தில் தோன்றினார். 2019 இல் ஐஸ்வர்யா மூன்று மலையாள படங்களில் தோன்றினார்.

விஜய் சூப்பரும் பௌர்ணமியும், அர்ஜென்டினா ஃபேன்ஸ் காட்டூர்கடவு மற்றும் பிரதர்ஸ் டே. விஷாலுக்கு ஜோடியாக ஆக்‌ஷன் படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமானார். பின்னர் அவர் தமிழ் கேங்ஸ்டர் படமான ஜகமே தந்திரம் தனுஷுடன் நடித்தார், அதில் அவர் அட்டில்லாவாக நடித்தார். இது Netflix இல் வெளியிடப்பட்டது. மணிரத்னத்தின் வரலாற்று ஆக்‌ஷன் நாடகப் படமான பொன்னியின் செல்வன்: ஐ படத்தில் ‘பூங்குழலி’ என்ற பாத்திரத்தின் மூலம் அவர் தொழில்துறையில் தனது பெயரைப் பெற்றார். லெக்ஷ்மி தமிழ் திரைப்படமான கார்கி மூலம் தயாரிப்பாளராக அறிமுகமானார்.

தற்போது இவர் நடித்த கட்டா குஸ்தி திரைப்படம் மாபெரும் வெற்றியை தந்தது. கைதி, மாஸ்டர், அந்தகாரம் என பல படங்களில் நெகடிவ் மற்றும் பாசிட்டிவ் ரோலில் மிரட்டிய அர்ஜுன் தாஸ் உடன் இருக்கும் போட்டோவை பதிவிட்டி ஒரு ஹார்டின் போட்டு பதிவிட்டு இருக்கிறார். ரசிகர்கள் தற்போது அர்ஜுன் தாஸ் – ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி ஜோடிக்கு தங்களது வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து வருகின்றனர். இவர் பேட்டியில் எனக்கு rugged boy தான் பிடிக்கும் என கூறியது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்நிலையில் இன்ஸ்டாகிராமில் அவர் போட பதிவில் அவரை எதேர்ச்சியாக சந்தித்தபோது எடுத்த புகைப்படம் தான் நாங்கள் இருவரும் நல்ல நண்பர்கள் தான் என்றும் அவர் கூறியிருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *