தமிழ் சினிமாவில் உ ச் சத்தை தொட்ட பிரபல முன்னணி நடிகை சுஜாதா..!! உ ச்சத்தை தொட்டாலும் யாராலும் க வ னிக்கப்படாத அவரது க டை சி காலம்..!! ஏன் என்று நீங்களே பாருங்க..!!

தமிழ் சினிமாவில் உ ச் சத்தை தொட்ட பிரபல முன்னணி நடிகை சுஜாதா..!! உ ச்சத்தை தொட்டாலும் யாராலும் க வ னிக்கப்படாத அவரது க டை சி காலம்..!! ஏன் என்று நீங்களே பாருங்க..!!

General News

தமிழ் சினிமாவில் 70 மற்றும் 80 கால கட்டங்களில் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக இருந்தவர் நடிகை சுஜாதா. அவர் தமிழ், மலையாளம் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் பல தனித்துவமான மற்றும் மா று பட்ட கதாபாத்திரங்களில் நடித்தார். கன்னடம் மற்றும் இந்தி மொழிகளிலும் பல்வேறு உ ண ர்ச்சிகளை சி த்த ரிப்பதில் நு ணுக்கத்திற்காகவே நடிகை சுஜாதா மிகவும் பிரபலமானவர்.

சுஜாதா  தனது தாய்மொழியில் ஏராளமான மலையாளப் படங்களில் நடித்த பிறகு, பின்னர் தனது முதல் தமிழ்ப் படமான அவள் ஒரு தொடர்கதை என்ற படத்தின் மூலம் கதாநாயகியாக மூத்த இயக்குனர் கே.பாலசந்தர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் பி. ஆர். கோவிந்தராஜன் ஆகியோரால் தமிழ் திரையுலகிற்கு அறிமுகமானார். இது வி மர் சன ரீதியாக மக்களால் பாராட்டப்பட்ட திரைப்படம்.

அது மட்டுமில்லாமல் அவரது நடிப்பு வாழ்க்கையில் முதல் நகைச்சுவை திருப்புமுனை பயணமாக தொடங்கியது. அதே சமயம், அவரது முதல் தெலுங்கு படம் தெலுங்கில் குப்பேடு மனசு (1979) என்ற தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் என இரு மொழியாக இருந்தது. அதே ஆண்டில் தமிழில் நூல் வெளியாக எடுக்கப்பட்டது. அவர் 6 ஏப்ரல் 2011 அன்று சென்னையில் மா ர டை ப்பால் இ ற ந் தார் (வயது 58).

கே.பாலச்சந்தர் இயக்கிய அவள் ஒரு தொடர் கதை தான் இவரது முதல் தமிழ் படம். அவர் மீண்டும் K. பாலச்சந்தருடன் இணைந்து அவர்கள் முன்னணி நட்சத்திரங்களான ரஜினிகாந்த் மற்றும் கமல்ஹாசன் போன்ற முன்னணி நடிகர்களுடன் நடித்தார். சுஜாதா தமிழ், மலையாளம், தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் இந்தி ஆகிய ஐந்து மொழிகளில் 240 படங்களுக்கு மேல் நடித்துள்ளார்.

அவள் ஒரு தொடர் கதை, அன்னக்கிளி, அவர்கள் சித்திரவதை செய்யப்பட்ட மனைவி, விதி, மயங்குகிறாள் ஒரு மாது, செந்தமிழ் பாட்டு மற்றும் அவள் வருவாளா போன்ற படங்களிலும், குப்பேடு மனசு போன்ற தெலுங்கிலும் அறிமுகமானார். 1980 களில், அவர் குணச்சித்திர வேடங்களில் நடிக்கத் தொடங்கினார்.  கொடி பறக்குது, உழைப்பாளி, பாபா போன்ற படங்களில் மூத்த நடிகராக அவரது நடிப்பு, அனைத்திலும் அவர் ரஜினிகாந்தின் அம்மாவாக நடித்தார்.

வில்லன் படத்தில் அவர் அஜித்குமாரின் நலம் விரும்பியாக நடித்தார். அஜித் நடித்த வரலாறு அவரது கடைசி படமாக அமைந்தது. அவர் இ ற ந் த அதே காலத்தில் தமிழகத்தில் எம்.எல்.ஏ தேர்தல் பி ர ச்சாரமும் சூ டு பிடித்திருந்தது. இந்த களேபரத்தில் சுஜாதாவின் திரைப் பயணம் அதிகம் பேசப்படாமலே அடங்கிப் போனது. இதய நோ ய் க்கு சி கி ச் சை பெற்றுக் கொண்டிருந்தபோது, ​​சுஜாதா சென்னையில் 6 ஏப்ரல் 2011 அன்று மாரடைப்பால் இறந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *