20 வயது இளம் நடிகைக்கு காதல் டா ர் ச் ச ர் கொடுத்த பிரபல நடிகர்..!! வ த ந் திகளை சமாளிக்க முடியாமல் இந்த சிறுவயதிலேயே த ற் கொ லை செய்து கொண்ட அந்த நடிகை..!! என்னது... நடிகருக்கு திருமணமாகி ஒரு குழந்தையும் இருக்கிறதா..!!

20 வயது இளம் நடிகைக்கு காதல் டா ர் ச் ச ர் கொடுத்த பிரபல நடிகர்..!! வ த ந் திகளை சமாளிக்க முடியாமல் இந்த சிறுவயதிலேயே த ற் கொ லை செய்து கொண்ட அந்த நடிகை..!! என்னது… நடிகருக்கு திருமணமாகி ஒரு குழந்தையும் இருக்கிறதா..!!

Cinema News Death News Image News

திரையுலகம் ஒருவருக்கு எவ்வளவு புகழைத் தருகிறதோ அதே அளவு பி ர ச் ச னை களையும் கொடுக்கலாம். இதற்கு பல உதாரணங்களை நாம் பார்த்திருக்கிறோம். ஆனால் ஊடகங்களின் வ த ந் திகளை சமாளிக்க மு டி யாமல் இளம் வயதிலேயே ஒரு நடிகை தனது உயிரை மா ய் த் துக் கொண்டது ப ரி தாபம். நடிகை சின்ன வயதிலேயே சினிமாவில் நுழைந்து பிரபலமானார். அவரது மெல்லிய குரலும், சப்பியான முகமும் அவரை அடுத்த கட்டத்திற்கு விரைவாக அழைத்துச் சென்றது.

ஆரம்பத்தில் சிறிய வேடங்களில் நடித்த அவருக்கு சில படங்களில் முக்கிய வேடங்களும் கொடுக்கப்பட்டன. அதன் மூலம் தன்னை நிரூபித்த நடிகை சின்னத்திரையிலும் சீரியல்களில் நடித்து பிரபலமானார். பிசியாக நடித்துக்கொண்டே சக நடிகருடன் நட்பாக பழகியுள்ளார். இந்த நடிகையை பல விதங்களில் சி த் ர வதை செய்துள்ளார் அந்த நடிகர். அந்த நடிகருக்கு திருமணமாகி குழந்தைகளும் உள்ளதாம். ஆனால் அவர் இந்த நடிகையை மீண்டும் மீண்டும் து ர த் தி வருகிறார். காதல் டா ர் ச் ச ர் செய்து வந்தாராம். ஒரு கட்டத்தில் இந்த விவகாரம் ஊடகங்களில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

மேலும் நடிகை திருமணமான ஒருவரை காதலிப்பதாக வ த ந் தி க ள் ப ர வ ஆரம்பித்தன. இதனால் மனமு டைந்த நடிகை, நெருங்கிய நண்பர்களிடம் பு ல ம் பியுள்ளார். ஆனால் அந்த இளம் வயதில் இதை எப்படி எதிர்கொள்வது என்ற பக்குவம் அவருக்கு இ ல் லை. அதனால் தான் வி ப ரீ தமான மு டி வை எடுக்க வேண்டிய நிலைக்கு த ள் ள ப்பட்டுள்ளார். இதனால் அந்த நடிகை 20 வயதில் த ற் கொ லை செய்து கொண்டார். இன்னும் சொல்லப்போனால், நடிகரின் சி த் ர வ தை தான் இவரின் ம ர ண த் துக்கு ஒரு முக்கிய காரணமாக அமைந்துள்ளது.

பெரும் ப ர ப ரப்பை ஏற்படுத்திய இந்த வி வ காரம் போலீஸ் வழக்கு வரை சென்றது. ஆனால் சம்பந்தப்பட்ட நபருக்கு உரிய த ண் ட னை கி டை க்கவி ல்லை. அந்த நடிகை எவ்வளவு க ஷ் ட ப் பட்டார் என்பது குறிப்பிட்ட சிலருக்கு மட்டுமே தெரியும். இருப்பினும் நடிகையின் ம ர ண ம் இன்றும் பலருக்கும் தெரியாமல் ம ர் ம மாகவே உள்ளது. இது அந்த நடிகையின் தனிப்பட்ட பி ர ச் ச னை என்பதால் அந்த நடிகையின் முகத்தை காண்பிக்க முடியவி ல்லை. மன்னிக்கவும். இந்த நடிகையின் இ ற ப் பு பலருக்கும் ஒரு விழிப்புணர்வாக அமையட்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *