குதிரை சவாரியின் போது தி டீ ரென ம ய ங்கி விழுந்த பிரபல நடிகருக்கு காலில் ஏ ற்பட்ட ப ல த்த கா ய ம்..!! அந்த நடிகர் யார் தெரியுமா..?? அட... இவருக்கா இப்படி ஆகணும் என க ண் க ல ங் கு ம் ரசிகர்களை..!!

குதிரை சவாரியின் போது தி டீ ரென ம ய ங்கி விழுந்த பிரபல நடிகருக்கு காலில் ஏ ற்பட்ட ப ல த்த கா ய ம்..!! அந்த நடிகர் யார் தெரியுமா..?? அட… இவருக்கா இப்படி ஆகணும் என க ண் க ல ங் கு ம் ரசிகர்களை..!!

Cinema News Image News

ரன்தீப் ஹூடா ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் குதிரையேற்ற வீரர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக ஹிந்தி சினிமா மற்றும் சில ஆங்கில படங்களில் பணியாற்றினார். ஹூடா மான்சூன் திருமணத்தின் மூலம் ஹிந்தி திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். கேங்க்ஸ்டர் படமான ஒன்ஸ் அபான் எ டைம் இன் மும்பை மூலம் அவர் தனது வாழ்க்கையில் ஒரு திருப்புமுனையை ஏற்படுத்தினார் மேலும் சாஹேப், பிவி அவுர் கேங்ஸ்டர், ரங் ரசியா, ஹைவே மற்றும் சர்ப்ஜித் ஆகிய படங்களில் நடித்ததற்காக விமர்சன ரீதியான பாராட்டுகளைப் பெற்றார். ஜன்னத் 2, ஜிஸ்ம் 2 , காக்டெய்ல், கிக் , சுல்தான், பாகி 2 ஆகிய வெற்றிப் படங்களிலும் தோன்றினார்.

2020 ஆம் ஆண்டில், ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் எக்ஸ்ட்ராக்ஷன் மூலம் ஆங்கிலத் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். அவரது திரைப்பட வாழ்க்கைக்கு கூடுதலாக, ஹூடா பல மேடை நாடகங்களில் நடித்துள்ளார் மற்றும் லீ ப்ளெஸிங்கின் எ வாக் இன் தி வூட்ஸின் தழுவல் மூலம் நாடக ஆசிரியராக அறிமுகமானார். அவர் ஒரு தொழில்முறை குதிரையேற்ற வீரர் ஆவார், அவர் தொடர்ந்து போலோ, ஷோ ஜம்பிங் மற்றும் டிரஸ்ஸேஜ் நிகழ்வுகளில் பங்கேற்கிறார். புது தில்லியில் நடைபெற்ற இந்திய குதிரையேற்றக் கூட்டமைப்பு ஏற்பாடு செய்திருந்த திறந்த உடை நிகழ்வில் வெள்ளிப் பதக்கம் வென்றார்.

சல்மான் கான் திரைப்படமான ராதே படத்திலும் இவர் நடித்தார். இந்த படம் 2021ல் ரிலீஸ் ஆகும். நடிகர் ரன்தீப் ஹூடா தற்போது தேரா கியா ஹோகா லவ்லி என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார். இப்படத்தில் இவருக்கு ஜோடியாக இலியானா நடித்து வருகிறார். இவருடைய ஒரு ஹாபி குதிரை சவாரி செய்வது. அப்படி மும்பையில் இவர் குதிரை சவாரி செய்து கொண்டிருக்கும் போது தி டீ ரெ ன ம ய ங் கி விழுந்துள்ளார். இதனால் இவருக்கு காலில் ப ல த் த கா ய ம் ஏற்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் மும்பையிலுள்ள ஒரு ம ரு த்துவமனையில் இவரை சேர்த்துள்ளனர். இவருக்கு தற்போது சி கி ச் சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது. ம ரு த்துவர்கள் இவரை ஓ ய் வில் இருக்கும்படி கூறியுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *