பிரபல நடிகர் விக்ராந்தின் அம்மா யார் தெரியுமா..?? இவரது அம்மா இந்த முன்னணி சீரியலில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளாரா..!! அட... இத்தனை நாள் இது தெரியாம போச்சே..!!

பிரபல நடிகர் விக்ராந்தின் அம்மா யார் தெரியுமா..?? இவரது அம்மா இந்த முன்னணி சீரியலில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளாரா..!! அட… இத்தனை நாள் இது தெரியாம போச்சே..!!

Cinema News Image News

விக்ராந்த் தமிழ் மொழி படங்களில் தோன்றிய ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார். அவர் முதலில் R. V. உதயகுமார் இயக்கிய கற்க கசடரா திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், பின்னர் மற்ற காதல் நாடகப் படங்களில் தோன்றினார். செலிபிரிட்டி கிரிக்கெட் லீக்கில் பங்கேற்றதைத் தொடர்ந்து, விக்ராந்த் பெரிய திரைப்படத் திட்டங்களில் பணிபுரிந்துள்ளார். அதற்கு முன்பு நினைது நினைத்து பார்த்தேன், முதல் கனவே மற்றும் அகத்தியனின் நெஞ்சத்தை கிள்ளாதே போன்ற சிறிய பட்ஜெட் படங்களில் முன்னணி நடிகராக தோன்றினார்.

2017 கே.வி.ஆனந்த் இயக்கிய கவனில் தோன்றினார். விஜய் சேதுபதி முக்கிய வேடத்தில் நடித்த இரண்டாவது வேடத்தில் அவர் நடிக்கிறார். சமுத்திரக்கனியின் தொண்டன் , இதில் விக்ராந்த் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார், அதில் அவர் எளிதாகவும் எளிமையாகவும் நடித்துள்ளார் சுசீந்திரனின் இருமொழித் திரைப்படத்தில், சுந்தீப் கிஷன் மற்றும் விக்ராந்த் நடித்த நெஞ்சில் துணிவிருந்தால், விமர்சகர்களால் பெரிய விமர்சனங்களைப் பெறவில்லை. அவரது படங்கள் சுட்டு பிடிக்க உதறவு, வெண்ணிலா கபடி குழு 2 மற்றும் பக்ரீத்.

அவர் மறைந்த ஒளிப்பதிவாளர் ஹேமச்சந்திரன் மற்றும் நடிகை கனகதுர்கா ஆகியோரின் மகளான நடிகை மானசா ஹேமச்சந்திரனை சென்னையில் திருமணம் செய்தார். இவருக்கு ஒரு மகனும் ஒரு மகளும் இருக்கின்றனர். நடிங்கர் விக்ராந்தின் அம்மாவை பலருக்கும் தெரிந்திருக்காது. இவரது அம்மா வேறு யாருமில்லை பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் புகழ் ஷீலா தான். இவர் நான்கு மகன்களின் தாய் கதாபாத்திரத்தில் இந்த சீரியல் நடித்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *