உலக நாயகன் கமல் ஹாசனை ஒரு தலையாக காதலித்த 800 படங்களுக்கு மேல் நடித்து ம றை ந் த பிரபல நடிகை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? க டை சி நேரத்தில் என்ன நடந்தது தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

உலக நாயகன் கமல் ஹாசனை ஒரு தலையாக காதலித்த 800 படங்களுக்கு மேல் நடித்து ம றை ந் த பிரபல நடிகை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? க டை சி நேரத்தில் என்ன நடந்தது தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Death News Image News

கமல்ஹாசன் ஒரு இந்திய நடிகர், திரைப்பட தயாரிப்பாளர், திரைக்கதை எழுத்தாளர், பின்னணிப் பாடகர், தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் மற்றும் அரசியல்வாதி ஆவார், இவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார் மேலும் சில தெலுங்கு, மலையாளம், இந்தி, கன்னடம் மற்றும் பெங்காலி படங்களிலும் தோன்றியுள்ளார். தமிழ் திரையுலகில் நடிகர்கள் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களின் செல்வாக்கு என அங்கீகரிக்கப்பட்டவர்.

இந்தியத் திரைப்படத் துறைக்கு பல புதிய தொழில்நுட்பங்கள் மற்றும் அழகுசாதனப் பொருட்களை அறிமுகப்படுத்தியதற்காகவும் அறியப்பட்டவர். ஸ்ரீவித்யா தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் ஹிந்தி திரைப்படங்களுடன் மலையாளம் மற்றும் தமிழ் படங்களில் நடித்ததற்காக மிகவும் பிரபலமான ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். 40 வருட கால வாழ்க்கையில், அவர் 800 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். ஸ்ரீவித்யா நடிப்பு மற்றும் தொழிலும் கலக்கினார். எப்போதாவது பின்னணி பாடகியாகவும் கர்நாடக பாடகியாகவும் பணியாற்றினார்.

எல்லா மொழிகளிலும் கிட்டத்தட்ட எல்லா படங்களிலும் டப்பிங் பேசுவதற்கு அவர் தனது சொந்த குரலைப் பயன்படுத்தினார். 2006 ஆம் ஆண்டில், அவர் 53 வயதில் முதுகெலும்பு பு ற் று நோ யா ல் இ ற ந் தா ர். பிரபல இயக்குனர் கே பாலச்சந்தர் இயக்கத்தில் 1973-ம் ஆண்டு ‘சொல்லத்தான் நினைக்கிறேன்’ என்ற திரைப்படம் மூலம் கமலுக்கு ஜோடியாக நடிகை ஸ்ரீவித்யா நடித்திருந்தார். மீண்டும் அபூர்வ ரகங்கள் திரைப்படத்தில் நடிகர் கமலுக்கு ஜோடியாக நடித்தார். இருவரும் இந்த படத்தில் நடித்த போது நட்புடன் பழகி வந்தனர்.

அதே சமயத்தில் ஸ்ரீ வித்யா கமல் ஹாசனை ஒரு தலையாக காதலித்துள்ளார்.  அதே நேரத்தில் நடிகர் கமல் ஹசன் வாணி என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். ஸ்ரீ வித்யா ம ர ண ப டு க் கையில் இருந்த போது கமல் ஹாசனை மட்டும், தான் பார்க்க விரும்புகிறேன்’ என்று கூறினாராம். ஸ்ரீ வித்யாவின் இ று தி ஆசை என்பதால் கமல் ஹாசன் மருத்துவமனைக்கு சென்று பார்த்து அவரை பார்த்து ஆறுதல் கூறியிருந்தாராம். ஸ்ரீவித்யா இ ற ப் பதற்கு முன்பு அவரின் சொத்தை ஏழை எளிய மக்களுக்கு எழுதி வைத்து விட்டாராம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *