62 வயதில் மூன்று திருமணமான நடிகர் 3வது மனைவியை வி வாகரத்து செய்யாமலேயே திருமணமாகி வி வாகரத்து பெற்ற 43 வயது நடிகையை 4வது திருமணம் செய்கிறாரா..!! அந்த நடிகர் யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

62 வயதில் மூன்று திருமணமான நடிகர் 3வது மனைவியை வி வாகரத்து செய்யாமலேயே திருமணமாகி வி வாகரத்து பெற்ற 43 வயது நடிகையை 4வது திருமணம் செய்கிறாரா..!! அந்த நடிகர் யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

விஜயா கிருஷ்ணா நரேஷ் ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் சமூக ஆர்வலர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தெலுங்கு சினிமா மற்றும் தொலைக்காட்சியில் பணிபுரிந்தவர். அவர் 1970 இல் குழந்தையாக நடிக்கத் தொடங்கினார், மேலும் முன்னணி மற்றும் துணை நடிகராக பல்வேறு பாத்திரங்களில் சுமார் 200 படங்களில் நடித்தார். நரேஷ் குழந்தை நடிகராக பாண்டாண்டி கபுரம் படத்தில் அறிமுகமானார், அதே போல் கவிதா மற்றும் சந்தோஷ் சௌபாக்யம். பின்னர் அவர் தனது 17வது வயதில் முன்னணி நடிகராக அறிமுகமானார்.

நாலுகு ஸ்தம்பலாட்டா, ஸ்ரீ ஜந்தியாலா இயக்கியது மற்றும் நவதா கிருஷ்ணம் ராஜு தயாரித்தது. மீ ஸ்ரேயோபிலாஷி, அந்தரி பந்துவாயா, 100% காதல், சந்தமாமா காதலு மற்றும் த்ருஷ்யம், பலே பலே மகடிவோய், குண்டூர் டாக்கீஸ், சதமனம் பவதி, மற்றும் சம்மோஹனம். திரைப்பட கலைஞர்கள் சங்கத்தின் தலைவராக நரேஷ் பணியாற்றினார். நரேஷ் மூன்று முறை திருமணம் செய்து கொண்டார். நரேஷ் முதலில் மூத்த நடன மாஸ்டர் ஸ்ரீனுவின் மகளை மணந்தார் மற்றும் தம்பதியருக்கு நவீன் விஜய்கிருஷ்ணா என்ற மகன் உள்ளார்.

நரேஷ் முதல் மனைவியை வி வா கரத்து செய்துவிட்டு பிரபல கவிஞரும் திரைப்பட பாடலாசிரியருமான தேவுலபள்ளி கிருஷ்ண சாஸ்திரியின் பேத்தி ரேகா சுப்ரியாவை மணந்தார்.  மேலும் இந்த தம்பதிக்கு தேஜா என்ற மகனும் உள்ளார். நரேஷ் தனது இரண்டாவது மனைவியை வி வா க ரத்து செய்தார். 50 வயதைத் தாண்டிய பிறகு, தன்னை விட 20 வயது இளையவரான ரம்யா ரகுபதியை மணந்தார். தம்பதிக்கு ஒரு மகன் உள்ளார். இந்நிலையில் இவர் நடிகை பவித்ரா லோகேஷுக்கு முத்தமிட்டு ஒரு வீடியோ வெளியிட்டிருந்தார். அந்த வீடியோவில் இருவரும் திருமணம் செய்து கொள்ள போவதாக அறிவித்தார்.

ஆனால் இவர் தனது மூன்றாவது மனைவியான ரம்யா ரகுபதியை இன்னும் வி வா க ர த்து செய்யவில்லை. நரேஷ் வெளியிட்ட வீடியோவை பார்த்து அவர் கூறுகையில் ஏற்கனவே மூன்று முறை திருமணமாகி தலா ஒரு குழந்தை பெற்ற இவர் எப்படி இவ்வளவு கீ ழ் த்த ரமாக நிற்கிறார். இன்னும் விவாகரத்து செய்யாத நிலையில் எப்படி 4வது திருமணம் செய்துகொள்ள முடியும். அவர் பவித்ரா லோகேஷை திருமணம் செய்துகொள்ள நான் விடமா ட் டே ன் என கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *