49 படங்களே நடித்து ரசிகர்களின் மனங்களை கவர்ந்த துணிவு பட ஹீரோயின் மஞ்சு வாரியாரின் மகளை பார்த்துள்ளீர்களா..!! இவரே ஒருவருக்கு மகள் போல் இருக்கும் நிலையில் இவருக்கு இவ்வளவு பெரிய மகளா என ஷாக்காகும் ரசிகர்கள்..!!

49 படங்களே நடித்து ரசிகர்களின் மனங்களை கவர்ந்த துணிவு பட ஹீரோயின் மஞ்சு வாரியாரின் மகளை பார்த்துள்ளீர்களா..!! இவரே ஒருவருக்கு மகள் போல் இருக்கும் நிலையில் இவருக்கு இவ்வளவு பெரிய மகளா என ஷாக்காகும் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

மஞ்சு வாரியர் ஒரு இந்திய நடிகை, தயாரிப்பாளர், பாரம்பரிய நடனக் கலைஞர் மற்றும் பின்னணிப் பாடகி ஆவார், இவர் முதன்மையாக மலையாள மொழித் திரைப்படங்களில் தோன்றுகிறார். பல விருதுகளைப் பெற்றவர். மலையாளத் திரையுலகில் மிகச் சிறந்த நடிகைகளில் ஒருவராக அவர் கருதப்படுகிறார். அவர் தனது 17 வயதில் சாக்ஷ்யம் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். தூவல் கொட்டாரம், சல்லாபம், ஈ புழையும் கடன்னு, மற்றும் ஆறாம் தம்புரான் ஆகியவை அவரது குறிப்பிடத்தக்க படங்களில் அடங்கும். வாரியர் முதன்முதலில் தூர்தர்ஷனில் ஒளிபரப்பப்பட்ட மோகரவம் என்ற தொலைக்காட்சித் தொடரில் தோன்றினார்.

மஞ்சு தனது திரை வாழ்க்கையின் முதல் பாதியில், மலையாளத்தில் மூன்று வருட காலப்பகுதியில் 20 படங்களில் நடித்தார். பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் இயக்கிய லூசிஃபர் ஆகும். வெற்றிமாறனின் அசுரன் மூலம் தனுஷுக்கு ஜோடியாக அவர் தமிழில் அறிமுகமானார். இந்த திரைப்படம் இவருக்கு மிகப்பெரிய வரவேற்பைத் தந்தது. மஞ்சு வாரியர் அம்ரிகி பண்டிட் படத்திலும், ஆர். மாதவனுக்கு ஜோடியாக ஹிந்தியில் அறிமுகமான படத்திலும் நடிக்கத் தொடங்கினார். தற்போது ரிலீசாகி சக்க போடு போடும் நடிகர் அஜித்தின் துணிவு படத்தில் ஹீரோயினாக நடித்தார்.

மஞ்சு வாரியார் சினிமாவில் உச்சத்தில் இருக்கும் போதே பிரபல நடிகர் திலீப்பை மணந்தார். இந்த தம்பதிக்கு மீனாட்சி என்ற மகள் உள்ளார். அவர்கள் 2014 இல் வி வா க ர த்துக்கு விண்ணப்பித்தனர். ஜனவரி 2015இல் இவர்களுக்கு வி வா க ரத்து வழங்கப்பட்டது. மஞ்சு வாரியார் தற்போது கேரளாவின் திருச்சூரில் வசிக்கிறார். இந்நிலையில் இவருக்கும் நடிகர் திலீப்புக்கும் பிறந்த ஒரே மகளான மீனாட்சி திலீப்பின் புகைப்படம் இணையத்தில் வெளிவந்துள்ளது. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் இவருக்கு இவ்வளவு பெரிய மகளா என ஆச்சர்யத்தில் வாயை பிளந்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *