பு ற் று நோ யால் பா தி க் கப்பட்டு அதிலிருந்து மீண்டு வந்த நடிகைக்கு அவரது அழகை கெடுக்கும் வகையில் வந்த ஒரு புதிய நோ ய்..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? அட... இந்த நடிகைக்கா இப்படி நடக்கணும் என அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்கள்..!!

பு ற் று நோ யால் பா தி க் கப்பட்டு அதிலிருந்து மீண்டு வந்த நடிகைக்கு அவரது அழகை கெடுக்கும் வகையில் வந்த ஒரு புதிய நோ ய்..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? அட… இந்த நடிகைக்கா இப்படி நடக்கணும் என அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

மம்தா மோகன்தாஸ் ஒரு இந்திய நடிகை, திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மற்றும் மலையாளத் திரையுலகின் பின்னணிப் பாடகி ஆவார், அவர் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு தயாரிப்புகளிலும் பணியாற்றியுள்ளார். அவர் 55 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார் மற்றும் இரண்டு ஃபிலிம்பேர் விருதுகள், 2006 இல் தெலுங்கில் சிறந்த பெண் பின்னணிப் பாடகி மற்றும் 2010 இல் மலையாளத்தில் சிறந்த நடிகை மற்றும் 2010 இல் இரண்டாவது சிறந்த நடிகைக்கான கேரள மாநில திரைப்பட விருது உட்பட பல பாராட்டுகளை வென்றுள்ளார். மம்தா மோகன்தாஸ் புரொடக்ஷன்ஸ் என்ற பெயரில் தனது சொந்த திரைப்பட தயாரிப்பு நிறுவனத்தை தொடங்கினார்.

தமிழில் சிலம்பரசன் முக்கிய வேடத்தில் நடித்த காளை படத்தில் “காளை காளை” பாடலை பாடினார். புகழ்பெற்ற இசையமைப்பாளர் யுவன் ஷங்கர் ராஜாவின் இயக்கத்தில் நகைச்சுவைத் திரைப்படமான கோவாவுக்காக அவர் “இடை வழி” பாடினார். இரண்டு பாடல்களிலும் அவர் பென்னி தயாளுடன் இணைந்து பாடினார். 2010 ஆம் ஆண்டு வெளியான அன்வர் திரைப்படத்தில் அவர் தனது தாய்மொழியான மலையாளத்தில் முதன் முறையாக கேட்கப்பட்டார். அவர் தனது த்ரில்லர் படத்திற்காக ஒரு பாடலையும் பதிவு செய்துள்ளார். ஆடுபுலியாட்டம் படத்தில் “கருப்பண கண்ணழகி” பாடலைப் பாடினார். இவர் இனிமை படத்தில் ஆர்யாவுக்கு ஜோதிகா நடித்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

மம்தா பஹ்ரைனைச் சேர்ந்த தொழிலதிபரான பிரஜித் பத்மநாபனுடன் நிச்சயதார்த்தம் செய்து கொண்டார். அவர்கள் தலச்சேரியில் திருமணம் செய்துகொண்டனர். தம்பதியினர் வி வா க ரத்துக்கு விண்ணப்பித்தனர். மம்தா மோகன்தாஸ் பு ற் று நோ யா ல் பா தி க் கப்பட்டு உயிர் பிழைத்தவர், அவருக்கு பு ற் று நோ ய் மீண்டும் வந்தது. அவர் ucla வில் பு ற் று நோ ய்க்கு ட்ரீட்மெண்ட் எடுத்து வந்தார். தற்போது அவருக்கு திடீரென விட்டிலிகோ (Vitiligo) என்ற நோ ய் தன்னை தா க் கியுள்ளதாக தெரிவித்துள்ளார். இந்த நோய் தோலின் நிறத்தை இழக்க செய்யும் வகையை கொண்டது என்றும், எனவே தான் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக நிறத்தை இ ழ ந் து வருவதாக ஒரு புகைப்படம் வெளியிட்டார். இவர் தற்போது குணமடைந்து வருவதாகவும் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *