நடிகை நக்மா வாழ்க்கையில் விளையாடிய முன்னணி பிரபலங்களான இந்த 2 பேர்..!! 48 வயதாகியும் நடிகை நக்மா திருமணம் செய்யாமல் இருப்பதற்கு காரணமே இவர்கள் தான்..!! அவர்கள் யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

நடிகை நக்மா வாழ்க்கையில் விளையாடிய முன்னணி பிரபலங்களான இந்த 2 பேர்..!! 48 வயதாகியும் நடிகை நக்மா திருமணம் செய்யாமல் இருப்பதற்கு காரணமே இவர்கள் தான்..!! அவர்கள் யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

நக்மா அரவிந்த் மொரார்ஜி ஒரு இந்திய அரசியல்வாதி மற்றும் முன்னாள் நடிகை ஆவார். 1990களில் பிரபலமான முன்னணி நடிகையாக இருந்தார். 1990 இல் சல்மான் கானுக்கு ஜோடியாக பாகி திரைப்படத்தில் அவர் சினிமாவில் அறிமுகமானார். இது ஹிந்தி சினிமாவின் ஏழாவது அதிக வசூல் செய்த திரைப்படமாகும். கரானா மொகுடு, கிங் அங்கிள், சுஹாக், காதலன், பாஷா மற்றும் லால் பாட்ஷா போன்ற படங்களில் அவர் நடித்ததற்காக அறியப்பட்டவர். அவர் தனது நடிப்பு வாழ்க்கையை பாலிவுட்டில் தொடங்கினார். நக்மா இந்தியாவின் மொழிகளில் முக்கியமாக தெலுங்கு, தமிழ், ஹிந்தி மற்றும் போஜ்புரி படங்களில் நடித்துள்ளார்.

மேலும் மலையாளம், கன்னடம், பெங்காலி, பஞ்சாபி மராத்தி மற்றும் மாண்டரின்/காண்டோனீஸ் படங்கள் போன்ற பல பிராந்திய மொழி படங்களிலும் நடித்துள்ளார். அவரது தந்தை அரவிந்த் மொரார்ஜி, அவரது தாயார் சீமா, முதலில் ஷாமா காசி என்று பெயரிடப்பட்டார். அவர் 1969 இல் மும்பையில் உள்ள CCI கிளப்பில் மொரார்ஜியை மணந்தார், ஆனால் 1974 இல் அவரிடமிருந்து பிரிந்தார். மொரார்ஜியை விவாகரத்து செய்த பிறகு, நக்மாவின் தாயார் திரைப்பட தயாரிப்பாளரான சந்தர் சதனாவை மணந்தார்.

அவருக்கு மூன்று குழந்தைகள் இருந்தனர். நடிகைகள் ஜோதிகா மற்றும் ரோஷினி ஆகிய இரண்டு மகள்கள். பிரபல நடிகை நாகமா இரண்டு பேரை காதலித்து பிறகு பிரிந்தார். அதில் முதலாவது கங்குலியை காதலித்தார். நக்மா கங்குலி திருமணம் ஆனவர் என்று தெரிந்திருந்தும் காதலித்து வந்தார். அதன்பிறகு, தனது குடும்பம் மற்றும் சொந்த நலன் கருதி நக்மாவுடனான உறவை கங்குலி தவிர்த்துவிட்டதாக செய்திகள் வெளியாகின. அடுத்ததாக நடிகர் சரத்குமாரை காதலித்தார். இது சரத்குமார் குடும்பத்தினருக்கு தெரிய வர, அது புயலாக மாறியது. இருவரும் பிரிந்தனர். இதன்பிறகு நான் இனி யாரையும் காதலிக்க போவதில்லை என தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *