கல்யாணத்துக்கு தயாராகிய குக் வித் கோமாளி புகழ்… காதலியுடன் திருமண போட்டோஷூட்…!! இணையத்தில் வை ர ல்…

Image News

விஜய் டிவியின் பிரபல நிகழ்ச்சியான குக் வித் கோமாளி நிகழ்ச்சி மூலம் பிரபலம் ஆகியவர் புகழ். இந்த நிகழ்ச்சியில் இவர் செய்த நகைச்சுவை அனைத்தும் மக்களுக்கு மிகவும் பிடித்துப் போகவே படத்தில் சிறு சிறு வேடத்தில் நடிக்கும் வாய்ப்பை பெற்றார். ஆனால் தற்போது கதாநாயகனாக நடிக்கும் அளவிற்கு உயர்ந்துள்ளார். சினிமாவில் நடித்தால் மட்டும் போதும் என்றவர் சிறிய கதாபாத்திரமாக இருந்தாலும் சரி, ஒரு ஓரமாக நின்று விட்டு செல்ல வேண்டும் என சினிமா வாய்ப்பு தேடியவர் இன்று கதாநாயகனாக நடிக்கும் அளவிற்கு உயர்ந்துள்ளார்.

இதற்கு முழு காரணம் அவரது க டின உழைப்பு என்றே சொல்ல வேண்டும். இவர் குக் வித் கோமாளி நிகழ்ச்சியில் ஒவ்வொரு சீசனிலும் போட்டியாளர்களுடன் அ டி க்கும் லூ ட்டிகளுக்கு அளவே இல்லை. இவரின் பேச்சுக்கு சிறியவர்கள் முதல் பெரியவர்கள் வரை பெரும் ரசிகர்கள் கூட்டமே உள்ளது. ஆரம்பத்தில் விஜய் டிவியில் பத்தோடு பதினொன்றாய் நு ழைந்த புகழ், பின்னர் தனது எதார்த்த நடிப்பு மற்றும் பேச்சுக்களால் மக்களை வெகுவாக கவர்ந்தார்.

குறிப்பாக அவர் மட்டுமே தனியாக பெண் வேடமிட்டு பெண் குரலில் பேசக்கூடிய நிகழ்ச்சியில் அனைவரது மனதினையும் கொள்ளை கொண்டார் புகழ். பெண் வேடம் மட்டுமே தொடர்ச்சியாக அணிந்ததால் பல இ ன்ன ல்களையும், மன க ஷ் ட ங் களையும் அவரது வாழ்க்கையில் பல நேரங்களில் சந்தித்துள்ளார். தற்போது அவர் பட்ட எல்லா க ஷ் ட த் திற்கும் பலன் தருவது போல சினிமாவில் இன்று நல்ல நிலைமையில் உள்ளார்.

இவர் 5 வருடங்களாக பென்சி என்ற பெண்ணை காதலித்து வருகிறார் என்று ஒருமுறை கூறியிருந்தார். விரைவில் இருவரும் திருமணம் செய்ய உள்ளனர். இவர்கள் அ டிக்க டி வெளியே செல்லும் புகைப்படங்கள் மற்றும்  வீடியோக்கள் இணையத்தில் வெளியாகி ரசிகர்களால் வை ரலா க்கப்பட்டு வருகிறது. இவர்களுக்கு  திருமணம் எப்பொழுது என ரசிகர்கள் ஆவலாக காத்திருந்தனர்.

இந்த நிலையில் தற்போது அதற்கு பிள்ளையார் சுழி போட்டுள்ளார் புகழ். தனது காதலியுடன் போட்டோஷூட் எடுத்து இருவரும் கல்யாணத்திற்கு தயாராகியுள்ளனர். இந்த புகைப்படத்தினை இணையதளமான இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்டு விரைவில் திருமணம் என குறிப்பிட்டுள்ளார். இந்த புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் வை ரலா கி வருகிறது.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Vijay Tv Pugazh (@vijaytvpugazh)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *