21 வயதில் இப்படி ஒரு கி ளா மர் போஸா...!! அடேங்கப்பா!! பாலிவுட் நடிகைகளுக்கே டஃப் கொடுக்கும் கமலின் ரீல் மகள்...!! பு கைப்படத்தைப் பார்த்து வாயைப் பி ள ந்த ரசிகர்கள்...!!

21 வயதில் இப்படி ஒரு கி ளா மர் போஸா…!! அடேங்கப்பா!! பாலிவுட் நடிகைகளுக்கே டஃப் கொடுக்கும் கமலின் ரீல் மகள்…!! பு கைப்படத்தைப் பார்த்து வாயைப் பி ள ந்த ரசிகர்கள்…!!

General News Image News

தென்னிந்திய சினிமா உலகில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமாகி அதன் பின் ஹீரோயினாக வளம் வருபவர்கள் இருக்கிறார்கள். அந்த வகையில் தமிழில் கமலஹாசன் நடிப்பில் வெளியான பாபநாசம் திரைப்படத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானவர் தான் எஸ்தர் அனில். அந்தப் படத்தில் அவரின் துறுதுறு பேச்சும், குறும்புத்தனமான நடிப்பும் அனைவரையும் க வ ர்ந் திழு த்தது. இவர் தமிழை விட மலையாளத்தில் அதிக படங்கள் நடித்திருக்கிறார்.

எஸ்தர் அனில் முதலில் நல்லவன் என்ற படத்தில் தனது 10 வயத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானார். அதன் பின் மலையாளத்தில் ஒரு நாள் வரும், டாக்டர் லவ், தி மெட்ரோ, மல்லு சிங் போன்ற படங்களில் நடித்து மக்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்றார். மலையாளத்தில் 2013ல் மோகன்லால் மீனா நடிப்பில் வெளியான த்ரிஷ்யம் படத்தில் ஹன்சிபா ஹாசன் மற்றும் எஸ்தர் அனில் ஆகிய இருவரும் மகள்களாக நடித்து இருந்தனர்.

அதேபோல தமிழ் ரீமேக்கிலும் கமல்ஹாசன் மற்றும் கௌதமி நடிப்பில் வெளியான பாபநாசம் படத்திலும் இவர்களின் மகள்களாக நிவேதா தாமஸ் மற்றும் எஸ்தர் அனில் இவர்கள் நடித்தனர். இதில் கமலின் இரண்டாவது மகளாக எஸ்தர் அனில் நடித்திருந்தார். இவரின் நடிப்பு மக்களின் க வ னத்தை ஈ ர்த்தது. அதன் பிறகு போட்டோஷூட் பக்கம் சென்று வயதுக்கு மீறிய கி ளாமர் பு கைப்படங்களை வெளியிட்டு மக்களை அ தி ர் ச் சியில் உ றை ய செய்தார்.

இதுவரை வெளியிட்ட புகைப்படங்களைக் காட்டிலும் தற்போது அவர் வெளியிட்டிருக்கும் புகைப்படம் ரசிகர்களை வாய் பிளக்கும் படி உள்ளது. குட்டையான ஆடை, லோ நெக் ஆடை என்று மோசமாக போ ஸ் கொடுத்து புகைப்படங்களை பகிர்ந்துள்ளார். இந்த புகைப்படங்கள் அனைத்தும் இணையத்தில் காட்டுத்தீயாய் பரவுவது மட்டுமல்லாது எக்கச்சக்கமான லைக்ஸ்களை குவித்து வருகிறது.

பாலிவுட் நாயகிகளுக்கெல்லாம் டஃப் கொடுக்கும் வகையில் இப்படி ஹாட்டான புகைப்படங்களை வெளிட்டு வருவதால் இனி வரும் காலங்களில் இவருக்கு பட வாய்ப்புகள் குவியும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *