அடேங்கப்பா!! ஹன்சிகாவுக்கு முன்பே நயன் திருமணம் செய்திருந்தாலும் நயனுக்கு முன்பே இப்படி ஒரு மகிழ்ச்சியான விஷயத்தை சொன்ன ஹன்சிகா…!! குஷியில் ரசிகர்கள்…!!

General News videos

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக திகழ்ந்து வருபவர் நடிகை ஹன்சிகா மோத்வானி. நடிகர் தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான மாப்பிள்ளை படத்தின் மூலம் நடிகையாக அறிமுகமாகி அடுத்தடுத்த படங்களில் முன்னணி நடிகர்களான விஜய், தனுஷ், ஜெயம் ரவி போன்ற முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோடி போட்டு நடித்து வந்தார். இந்தியில் குழந்தை நட்சத்திரமாக தனது திரையுலக பயணத்தை ஆரம்பித்த இவர், தெலுங்கு, கன்னட மொழிப்படங்களில் கதாநாயகியாக அறிமுகமாகி தமிழிலும் அடுத்தடுத்த படங்களில் நடித்து வந்தார்.

அதன்பின் நடிகர் சிம்புவிடன் காதலில் இருந்து சில ஆண்டுகள் க ழி த்து ஏற்பட்ட க ரு த்து வே று பாடு கா ரணமாக  பி ரி ந்தார். உடல் எடையை ஏ ற்றியதால் திரைப்படங்களில் வாய்ப்பில்லாமல் இருந்த ஹன்சிகா க டின மாக உடற்பயிற்சி மேற்கொண்டு படுஒல்லியாக மாறினார். சமீபத்தில் தனது நெருங்கிய தோழியின் முன்னாள் கணவர் சோஹேல் என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். ராஜஸ்தானில் உள்ள 450 ஆண்டு கால பழமையான பிரம்மாண்ட அரண்மனையில் அவரது திருமணம் பல கோடி செலவில் நடைபெற்றது.

இந்நிலையில் எப்படி நடிகை நயன்தாரா – விக்னேஷ் சிவன் இவர்களின் திருமணம் 25 கோடிக்கு ஆ சைப்பட்டு நெட்பிளிக்ஸ் நிறுவனத்திடம் திருமண வீடியோவை விற்றோர்களோ அதேபோல் நடிகை ஹன்சிகாவும் செய்துள்ளார். அதாவது டிஸ்னி பிளஸ் ஹாட்ஸ்டார் நிறுவனத்தில் ஹன்சிகா – சோஹைலின் திருமண வைபோக நிகழ்வுகள் லவ் ஹாடி டிராமா என்ற பெயரில் விரைவில் வெளியாகவுள்ளது.

இதில் ஹன்சிகாவிற்கு முன்பே திருமணம் செய்து கொண்ட நயன் தாராவின் திருமண வீடியோ இன்னும் வெளியாகாத நிலையில் ஹன்சிகாவின் திருமண வீடியோ வெளியாகவுள்ளது. இந்த விசயத்தில் ஹன்சிகா நயனையே முந்தி விட்டாரே என்று நெ ட்டிசன்கள் க லா ய்த்து வருகிறார்கள். ச மீப காலமாக நடிகைகள் தங்கள் திருமணத்தில் செலவு செய்ததை, காசாக்கி சம்பாதித்தும் வருகிறார்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Hansika Motwani (@ihansika)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *