பிக் பாஸ் சீசன் 6 நிகழ்ச்சியின் 15 எபிசோடுகளை தொகுத்து வழங்க கமல் வாங்கிய சம்பளம் எவ்வளவு தெரியுமா…? அடேங்கப்பா! இத்தனை கோடியா…?

Big Boss

தமிழ் சின்னத்திரையில் விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் பிரபலமான நிகழ்ச்சி பிக் பாஸ். இந்த நிகழ்ச்சியின் 5 சீசன்களை வெற்றிகரமாக தொகுத்து வழங்கி வந்த நடிகர் கமல், ஆறாவது சீசனையும் அவரே தொகுத்து வழங்கினார். மொத்தம் 100 நாட்கள் நடத்தப்படும் இந்நிகழ்ச்சியில் வார இ று தி நாட்களில் மட்டும் கமல்ஹாசன் கலந்து கொள்வார். ஆறாவது சீசன் கோலாகலமாக தொடங்கி விறுவிறுப்பாக ஒளிபரப்பாகி வந்த நிலையில் இந்த வாரத்தோடு முழுமையாக முடிவுக்கு வர உள்ளது.

ஒவ்வொரு வாரமும் குறைந்த வாக்குகளை பெற்ற போட்டியாளர் யார் என்பதை அறிவித்து அவர்களை வெளியியேற்றும் பொறுப்பு கமல்ஹாசன் உடையது. மொத்தம் 15 எபிசோடுகளை உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கியுள்ளார். கடந்த சீசன்களை காட்டிலும் இந்த சீசனை தொகுத்து வழங்க கமல் அதிகமான சம்பளம் கேட்டதாக ஏற்கனவே தகவல்கள் வெளியாகின.

இந்த நிலையில் இவர் 15 எபிசோடுகளை தொகுத்து வழங்க வாங்கிய மொத்த சம்பளம் எவ்வளவு என்பது  குறித்து விவரம் வெளியாகி பலருக்கும் ஆச்சர்யத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது. ஆமாம் அதாவது ஒரு எபிசோடுக்கு ஐந்து கோடி என 15 எபிசோடுகளை தொகுத்து வழங்க கமல் 75 கோடி சம்பளம் பெற்றதாக சொல்லப்படுகிறது. இந்த தகவல் தற்போது சமூக வலைதளங்களில் தீ யா க பரவி வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *