தமிழ் சினிமாவில் ஒரே வருடத்தில் 25 படங்கள் நடித்த ஒரே நடிகர் இவர்தானாம்..!! ஆனால் இவர் மொத்தமே 200 படங்களுக்கு மேல் மட்டும் தான் நடித்துள்ளாராம்..!!அந்த நடிகர் யார் தெரியுமா..?? அட... இவரான்னு வாயைப்பி ளந்த ரசிகர்கள்..!!

தமிழ் சினிமாவில் ஒரே வருடத்தில் 25 படங்கள் நடித்த ஒரே நடிகர் இவர்தானாம்..!! ஆனால் இவர் மொத்தமே 200 படங்களுக்கு மேல் மட்டும் தான் நடித்துள்ளாராம்.! அந்த நடிகர் யார் தெரியுமா..?? அட… இவரான்னு வாயைப்பி ளந்த ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

சத்யராஜ் என்று அழைக்கப்படும் ரங்கராஜ் சுப்பையா ஒரு இந்திய நடிகர், தயாரிப்பாளர், இயக்குனர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமா மற்றும் தெலுங்கு சினிமாவில் தோன்றுகிறார். அவரது 240 படங்களில் மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளின் படைப்புகளும் அடங்கும். முரண்பாடான வேடங்களில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கிய அவர் பின்னர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்தார். வேதம் புதிது , நடிகர், அமைதி படை, பெரியார் மற்றும் ஒன்பது ரூபை நோட்டு ஆகிய படங்களில் முன்னணி நடிப்பு மூலம் வெற்றியைப் பெற்றார்.

நண்பன், மிர்ச்சி, ராஜா ராணி, பாகுபலி, பாகுபலி 2, கனா, மற்றும் ஜெர்சி ஆகிய படங்களில் துணைப் பாத்திரங்களுக்காகவும் அவர் பாராட்டுகளைப் பெற்றார். வில்லாதி வில்லன் திரைப்படத்தின் இயக்குனராகவும் இருந்தார், அவர் மூன்று வெவ்வேறு வேடங்களில் நடித்தார். 2011 ஆம் ஆண்டில், ஸ்டார் விஜய்யின் ஹோம் ஸ்வீட் ஹோம் என்ற கேம் ஷோவின் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளராக அவர் குறுகிய கால வாழ்க்கையைப் பெற்றார். அவர் போத்தீஸ், சுசி ஈமு பண்ணைகள், மற்றும் குமரன் நகைக் கடையின் பிராண்ட் அம்பாசிடராகவும் பணியாற்றியுள்ளார்.

தயாரிப்பாளர் மாதம்பட்டி சிவக்குமாரின் மருமகள் மகேஸ்வரியை சத்யராஜ் திருமணம் செய்து கொண்டார், மேலும் இரண்டு குழந்தைகள், மகள் திவ்யா மற்றும் மகன் சிபிராஜ், ஒரு நடிகரும் கூட. இந்நிலையில் சத்யராஜ் பற்றிய ஒரு தகவல் கிடைத்துள்ளது அது என்னவென்றால் ஒரே வருடத்தில் 25 படங்கள் நடித்த ஒரே நடிகர் என்றால் அது நடிகர் சத்யராஜ் தானாம். இவரது சாதனையை இன்றும் பலரும் முறியடிக்கமுடியாமல் தவித்த உவருகின்றனர். அஜித், விஜய் போன்ற பெரிய நடிகர்களாலேயே இன்னும் இதை முறியடிக்க முடியவில்லையாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *