மேடையில் நடிகை அபர்ணா பாலமுரளியிடம் அ த்துமீ றிய மாணவன்..!! வீடியோவைப் பார்த்து கொ ந் த ளித்த பிரபல முன்னணி நடிகரின் மனைவி..!! அட... இவரது மனைவியும் ஒரு பிரபல முன்னணி நடிகையா..!! இணையத்தில் வைரலாகும் வீடியோ..!!

மேடையில் நடிகை அபர்ணா பாலமுரளியிடம் அ த்துமீ றிய மாணவன்..!! வீடியோவைப் பார்த்து கொ ந் த ளித்த பிரபல முன்னணி நடிகரின் மனைவி..!! அட… இவரது மனைவியும் ஒரு பிரபல முன்னணி நடிகையா..!! இணையத்தில் வைரலாகும் வீடியோ..!!

Cinema News Image News

அபர்ணா பாலமுரளி ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், இவர் முதன்மையாக தமிழ் திரைப்படங்கள் தவிர மலையாள படங்களில் பணிபுரிகிறார். ஜெயன் சிவபுரம் இயக்கிய லட்சுமி கோபாலசாமியுடன் இணைந்து யாத்ரா துடாருன்னு என்ற மலையாளத் திரைப்படத்தில் அபர்ணா அறிமுகமானார். யாத்ரா திரைப்படம் வெளியானது. மகேஷிண்டே பிரதிகாரம் என்ற தனது திரைப்படத்தின் மூலம் புகழ் பெற்றார். அவர் ஒரு முத்தஸ்ஸி கட என்ற நகைச்சுவை படத்திலும் நடித்தார். 8 தோட்டாக்கள் இல் தமிழில் அறிமுகமானார். சண்டே ஹாலிடே மற்றும் திருசிவபேரூர் கிளிப்தம்  ஆகிய படங்களில் நடித்தார்.

இரண்டு படங்களிலும், அவர் ஆசிஃப் அலிக்கு ஜோடியாக நடித்துள்ளார். இதுமட்டுமின்றி, அவர் தனது இசை வாழ்க்கையைத் தொடர்ந்தார் மற்றும் மௌனங்கள் மின்துமோரே, தென்னல் நிலவிந்தே மற்றும் தந்தனே போன்ற பாடல்களை வழங்கினார். ஜி.வி. பிரகாஷ் குமார் நடித்த சர்வம் தாள மயம் திரைப்படத்தில் தமிழ்த் திரைப்படத்தின் கதாநாயகியாக நடித்தார். மலையாளத்தில் அவரது அடுத்தடுத்த படங்கள் மிஸ்டர் & மிஸ். ரவுடி மற்றும் ஜீம் பூம் பா ஆகும். அவர் சூர்யா நடித்த சூரரைப் போற்று படத்தில் பொம்மியாக தோன்றினார். தீதும் நன்றும் நித்தம் ஒரு வானம் என்ற திரைப்படத்தில் பின்பு நடித்தார்.

இவர் சமீபத்தில் கலந்து கொண்ட ஒரு விழாவில் அவரது ரசிகர் ஒருவர் அபர்ணா பாலமுரளி அவரிடம் கை கொடுத்து செல்பி எடுக்க முயற்சித்த போது தோல் மீது கை போட வந்துள்ளார். இதானால் சற்று கோபமடைந்தார். அவர் செய்யப்போவது சுதாரித்து கொண்ட அபர்ணா சேரில் உட்கார்ந்தார். பின்பு ரசிகர் அபர்ணாவிடம் மன்னிப்பு கேட்டு மீண்டும் கை கொடுக்க அந்த ரசிகர் வந்தார். ஆனால் கை கொடுக்க அபர்ணா மறுத்துவிட்டார். இந்த வீடியோ தற்போது சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. இந்த வீடியோவைப் பார்த்த மஞ்சிமா மோகன் unbelievable and disguisting என்று கோபமாக டைட்டில் கொடுத்து ரீட்வீட் செய்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *