200 படங்களுக்கு மேல் நடித்த பிரபல முன்னணி காமெடி ஜாம்பவான் 83 வயதில் தற்போது மீண்டும் நடிக்கிறாரா..!! வெளியான அப்டேட்டை பார்த்து ஆச்சர்யத்தில் ரசிகர்கள்..!! என்னது… அவர் நடிக்கும் படத்தில் தற்போதைய பிரபல காமெடி நடிகரா..!!

Cinema News Image News

சுப்ரமணியன் கருப்பையா அவரது மேடைப் பெயரான கவுண்டமணி என்று அறியப்படுகிறார். ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றும் நகைச்சுவை நடிகர் ஆவார். சக நடிகர் செந்திலுடன் தமிழ் திரைப்படங்களில் காமிக் இரட்டையர் கூட்டணிக்காக அறியப்பட்டவர். இந்த ஜோடி 1980கள் மற்றும் 90களில் தமிழ்த் துறையில் நகைச்சுவை நடிகர்களாக ஆதிக்கம் செலுத்தியது. அவரது ஆரம்ப நாள் நாடகம் ஒன்றில் கவுண்டராக நடித்த பிறகு அவர் கவுண்டமணி என்று அழைக்கப்பட்டார். மேலும் அந்த புனைப்பெயர் அவருடன் எப்போதும் ஒட்டிக்கொண்டது.

மேடையில் மற்றும் படப்பிடிப்பின் போது இடத்திலும் திரைக்கதையிலும் எதிர் டயலாக்குகளைக் கொடுக்கும் திறன் அவருக்கு உள்ளது, ஆனால் அதற்கும் அவரது திரைப் பெயருக்கும் எந்த தொடர்பும் இல்லை. ஏறக்குறைய 40 ஆண்டுகளாக தமிழ் சினிமாவில் நகைச்சுவை நடிகராக தனது தொழில் வாழ்க்கையின் உச்சத்தில் இருந்தார். அவரது புகழ் இருந்தபோதிலும், கவுண்டமணி ஒரு சமூக ஒதுங்கியவராக அறியப்படுகிறார். சாந்தியை மணந்த இவருக்கு 2 மகள்கள் உள்ளனர்.

இந்நிலையில் இவர் தற்போது 83 முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் திரைப்படத்தில் நடிக்க உள்ளாராம். அந்த படத்தின் பெயர் பழனிச்சாமி வாத்தியார். இந்த படத்தில் கவுண்டமணி முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க உள்ளாராம். யோகி பாபு மற்றும் கஞ்சா கருப்பு இப்படத்தில் நடிக்க உள்ளார்களாம். இது முழுக்க முழுக்க காமெடி திரைப்படமாம். இந்த படத்தில் நடிகர் கவுண்டமணி ஒய்வு பெற்ற உடற்பயிற்சி ஆசிரியராக நடிக்க உள்ளாராம். கவுண்டமணியின் நியூ லுக்கை பாடகர் க்ரிஷ் வெளியிட்டுள்ளார். இந்த செய்தி ரசிகர்களிடையே ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *