என்னது... பிரபல மலையாள நடிகையை இரண்டாம் திருமணம் செய்து கொண்டாரா காமெடி நடிகர் சூரி..!! வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்..!! உண்மை என்ன..!!

என்னது… பிரபல மலையாள நடிகையை இரண்டாம் திருமணம் செய்து கொண்டாரா காமெடி நடிகர் சூரி..!! வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்..!! உண்மை என்ன..!!

Cinema News Image News

தொழில் ரீதியாக சூரி என்று அழைக்கப்படும் ராமலக்ஷ்மணன் முத்துச்சாமி ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் நகைச்சுவை நடிகர் ஆவார். தமிழ்த் திரையுலகில் நடிகராக வேண்டும் என்ற நோக்கத்துடன் 1996 ஆம் ஆண்டு மதுரையிலிருந்து சென்னைக்கு குடிபெயர்ந்தார் சூரி. எந்தப் கதாபாத்திரமும் கிடைக்காததால், தனது நடிப்பு லட்சியங்களுக்கு நிதியளிப்பதற்காக நகரத்தில் துப்புரவுத் தொழிலாளியாகப் பணிபுரிந்தார். வின்னர் போன்ற படங்களில் தோன்றி நகைச்சுவைக் காட்சிகளில் தோன்றும் இளைய கலைஞரை சித்தரிக்கும் திரைப்படங்களில் அவர் எப்போதாவது அங்கீகரிக்கப்படாத பாத்திரங்களைச் செய்தார்.

நடிகர் வெண்ணிலா கபடி குழுவில் தோன்றினார். 50 பரோட்டாக்களை சாப்பிட்டுவிட்டு, மீண்டும் அதே எண்ணை சாப்பிடத் தயாராகும் ஹோட்டல்காரரைத் திகைக்க வைக்கும் ‘பரோட்டா போட்டி’ காட்சியின் காரணமாக சூரிக்கு இந்த பின்னொட்டு வந்தது. சுந்தரபாண்டியன், வருடபடாத வாலிபர் சங்கம், பாண்டிய நாடு மற்றும் ஜில்லா ஆகிய படங்களில் நடித்துள்ளார். இவர் ரஜினி முருகன் இது நம்ம ஆளு, வேலைனு வந்துட்டா வெள்ளைக்காரன் மற்றும் சங்கிலி புங்கிலி கதவ தொறே ஆகிய படங்களில் நடித்துள்ளார்.

இவர் சிவகார்த்திகேயனின் சீமராஜா மற்றும் விக்ரமின் சாமி ஸ்கொயர் ஆகிய படங்களில் நடித்தார். இருப்பினும், இந்த இரண்டு படங்களில் அவரது நடிப்பு கொடூரமாக விமர்சிக்கப்பட்டது. நம்ம வீட்டுப் பிள்ளை மற்றும் சங்கத்தமிழன் ஆகியவற்றுடன் சூரிக்கு அடுத்தடுத்து வெளியீடுகள் இருந்தன. வெற்றிமாறன் எழுதி இயக்கிய க்ரைம் திரில்லர் திரைப்படம் தான் விடுதலை. இத்திரைப்படத்தில் சூரி, விஜய் சேதுபதி மற்றும் கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

முதல் முறையாக சூரி ஹீரோவாக நடித்துள்ள திரைப்படமிது. இதை தொடர்ந்து சூரி மீண்டும் ஒரு புதிய திரைப்படத்தில் ஹீரோவாக நடித்து வருகிறார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது பூஜையுடன் துவங்கியுள்ளது. இப்படத்தில் மலையாள நடிகை அன்னா பென் கதாநாயகியாக நடிக்கவுள்ளார். இந்த படத்தின் பூஜையில் இருவரும் மாலையுடன் இருப்பதை பார்த்து இருவருக்கும் திருமணமோ என ரசிகர்கள் தங்களது கமெண்டுகளை தெரிவித்து வருகின்றனர். ஆனால் இது அவர் ஹீரோவாக நடிக்கும் புதிய படத்தின் பூஜை தான்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *