பிரபல முன்னணி நடிகர் ராதா ரவியா இது..!! திடீரென ஆளே மாறிட்டாரே..!! புகைப்படத்தை பார்த்து வாயைப்பி ளந்த ரசிகர்கள்..!! 70 வயதிலும் 40 வயது நடிகர் போல் எப்படி இருக்கார் பாருங்க..!!

Cinema News Image News

மெட்ராஸ் ராஜகோபாலன் ராதாகிருஷ்ணன் ரவி ஒரு இந்திய நடிகர். அவர் தனது வாழ்க்கை முழுவதும் துணை வேடங்களில் நடித்தார். இவர் நடிகர் எம்.ஆர்.ராதாவின் மகனும், வாசு விக்ரமின் மாமாவும், ராதிகாவின் ஒன்றுவிட்ட சகோதரரும் ஆவார். இவர் தமிழ்நாடு திரைப்பட கலைஞர்கள் சங்கத்தின் முன்னாள் தலைவர் ஆவார். இவர் தமிழ் படங்களில் எதிரியாக நடித்ததற்காக அறியப்பட்டவர் மற்றும் செல்லமே சீரியலில் நடித்தார். டைரக்டர் ராம நாராயணன் அவரது தொழில் வாழ்க்கைக்கு ஒரு ஊக்கத்தை அளித்தார்.

டி. ராஜேந்தர் உயிருள்ளவரை உஷா படத்தில் வில்லனாக நடிக்க வைப்பதில் முக்கிய பங்கு வகித்தார்.  ஆனால் அந்த படத்தில் அவரை அப்பா போல் பேச வைத்து உலகையே நிமிர்ந்து பார்க்க வைத்தவர் நடிகர் எஸ்.எஸ்.சந்திரன். வைதேகி காத்திருந்தால், உயர்ந்த உள்ளம், குரு சிஷ்யன், ராஜாதி ராஜா, சோலைக்குயில், சின்ன தம்பி, அண்ணாமலை, உழைப்பலி, போன்ற படங்களில் குறிப்பிடத்தக்க நடிப்பை வெளிப்படுத்தினார். பூவேலி, படையப்பா, ஒரு முறை சொல்லிவிடு, இறைவி, அரண்மனை 1, அரண்மனை 2 சர்கார்.

தை மாசம் பூ வாசம், இது நம்ம பூமி, மற்றும் இளைஞன் அணி போன்ற படங்களின் மூலம் தயாரிப்பில் கால் வைத்தார்.  இந்நிலையில் இவரது தற்போதைய லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் ஒன்று வெளி வந்துள்ளது. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் ராதா ரவியா இது. இந்த வயதில் எப்படி இருக்கார் என ஷாக்காகி வருகின்றனர். எப்போதும் நார்மல் சட்டை மற்றும் வேஷ்டியில் வருபவர், தற்போது கோட்-சூட், கூலிங் கிளாஸ் போட்டு ஸ்டைலாக அமர்ந்த போட்டோ ஷுட் ஒன்றை நடத்தியுள்ளார். இதோ அந்த புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *