பிரபல இயக்குனரை விரைவில் திருமணம் செய்து கொள்ள போகும் 26 வயதேயான இளம் நடிகை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? அவரே வெளியிட்ட புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷா க் கி ல் ரசிகர்கள்..!!

பிரபல இயக்குனரை விரைவில் திருமணம் செய்து கொள்ள போகும் 26 வயதேயான இளம் நடிகை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? அவரே வெளியிட்ட புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷா க் கி ல் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

நடிகை ஸ்ரீவித்யா முல்லச்சேரி மற்றும் இயக்குனர் ராகுல் ராமச்சந்திரன் திருமணம் செய்து கொள்கின்றனர். இதை இருவரும் இன்ஸ்டாகிராம் மூலம் தங்கள் ரசிகர்களுக்கு தெரிவித்துள்ளனர். நிச்சயதார்த்தம் ஜனவரி 22ம் தேதி. இதை இன்ஸ்டாகிராமில் ராகுல் ராமச்சந்திரனுடன் பகிர்ந்து கொண்ட படத்தை ஸ்ரீவித்யா அறிவித்தார். ‘எனது சிறந்த பாதியை மிகுந்த ஆர்வத்துடன் அனைவருக்கும் அறிமுகப்படுத்துகிறீர்கள். எங்கள் நிச்சயதார்த்தம் ஜனவரி 22, 2023 அன்று.

உங்கள் அனைவரின் பிரார்த்தனைகளும் ஆசீர்வாதங்களும் எங்களுக்குத் தேவை. எல்லோரையும் நான் மிகவும் நேசிக்கிறேன்’ என்றார் ஸ்ரீவித்யா. ‘இது இறுதியாக நடக்கிறது. கடந்த 1825 நாட்களாக என்னுடன் இருந்ததற்கு நன்றி. அதன் ஏற்றத் தாழ்வுகள், சர்ச்சைகள் அனைத்தும் என் இதயத்தில் நிலைத்திருக்கும். அன்புள்ள ஸ்ரீவித்யா, நான் ஒன்றாக வாழ ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன். ‘நாம் இதுவரை பார்த்த இடங்களுக்கும், இதுவரை பார்த்த இடங்களுக்கும் வணக்கம் சொல்கிறேன், ஐ லவ் யூ.

என்று திருமணத்தை அறிவிக்கும் பதிவில் ராகுல் எழுதினார். நடிகை ஸ்ரீவித்யா முல்லச்சேரி மற்றும் இயக்குனர் ராகுல் ராமச்சந்திரன் திருமணம் செய்து கொள்கின்றனர். இதை இருவரும் இன்ஸ்டாகிராம் மூலம் தங்கள் ரசிகர்களுக்கு தெரிவித்துள்ளனர். நிச்சயதார்த்தம் ஜனவரி 22ம் தேதி. இதை இன்ஸ்டாகிராமில் ராகுல் ராமச்சந்திரனுடன் பகிர்ந்து கொண்ட படத்தை ஸ்ரீவித்யா அறிவித்தார். நடிகை ஸ்ரீவித்யா கேம்பஸ் டைரி என்ற படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார். ஒரு பழைய பாம் கத, மாஃபி டோனா, எகேப் ஆகிய படங்களில் நடித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *