43 வயதில் பிரபல பின்னணி பாடகியை ரகசிய திருமணம் செய்தாரா நடிகர் பிரேம்ஜி..!! அந்த பாடகி யார் தெரியுமா..?? கட்டிபிடித்தபடி நின்று, புருஷனுடன் மீண்டும் இணைக்கிறேன் என்று பதிவிட்டு இருக்கும் புகைப்படத்தைப் பார்த்து குழப்பத்தில் ரசிகர்கள்..!!

43 வயதில் பிரபல பின்னணி பாடகியை ரகசிய திருமணம் செய்தாரா நடிகர் பிரேம்ஜி..!! அந்த பாடகி யார் தெரியுமா..?? கட்டிபிடித்தபடி நின்று, புருஷனுடன் மீண்டும் இணைக்கிறேன் என்று பதிவிட்டு இருக்கும் புகைப்படத்தைப் பார்த்து குழப்பத்தில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

பிரேம் குமார் கங்கை அமரன், பிரேம்ஜி என்று அழைக்கப்படுகிறார். இந்தியப் பின்னணிப் பாடகர், இசையமைப்பாளர், பாடலாசிரியர், நடிகர் மற்றும் நகைச்சுவை நடிகர் ஆவார். இசையமைப்பாளரும் இயக்குனருமான கங்கை அமரனின் மகனான இவர் தமிழ் சினிமாவில் ராப் பாடல்களை பாடி அடிக்கடி வருகிறார். மேலும் அவரது மூத்த சகோதரர் வெங்கட் பிரபுவின் படங்களில் நகைச்சுவையான நடிப்பிற்காக அறியப்படுகிறார். சிம்புவின் வல்லவன் படத்தில் கதாநாயகியின் தோழியாக அறிமுகமானார்.

அதைத் தொடர்ந்து அவர் தனது சகோதரர் வெங்கட் பிரபுவின் இயக்குனரான சென்னை 600028 படத்தில் சீனுவாக நடித்தார். இந்த திரைப்படம் இந்த ஆண்டின் மிகப்பெரிய கோடைகால வெற்றிப்படமாக மாறியது. இந்த படம் பிரேம்ஜியை நகைச்சுவை நடிகராக நிலை நிறுத்தியது. அவர் தனது அடுத்த படமான சரோஜாவில் தனது சகோதரருடன் இணைந்தார், இது கணேஷ் குமாராக நடித்ததற்காக அவருக்கு பாராட்டுகளைப் பெற்றது. மங்காத்தா மற்றும் சேட்டை ஆகிய படங்களில் தொடர்ந்து தோன்றுவதற்கு முன், வெங்கட் பிரபுவின் கோவா படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் தோன்றினார்.

அவர் நார்த் 24 காதம் என்ற படம் மூலம் மலையாளத்தில் அறிமுகமானார். அவர் சென்னை 600028 II: செகண்ட் இன்னிங்ஸில் நடித்தார். இது சூப்பர் ஹிட் திரைப்படமான சென்னை 600028 இன் தொடர்ச்சியாகும். இந்நிலையில் பிரேம்ஜியை கட்டிப்பித்தபடி இருக்கும் புகைப்படத்தை பகிர்ந்துள்ளார் பிரபல பின்னணி பாடகியான வினைதா. மேலும் அந்த புகைப்படத்தில் ’என் புருஷன் தான் எனக்கு மட்டும் தான்’ என்ற பாடலையும் போட்டுள்ளார். இதில் புருசனுடன் மீண்டும் இணைக்கிறேன் என்றும் பதிவிட்டுள்ளார். இதானால் இருவரும் ரகசியமாக திருமணம் செய்துகொண்டார்களோ என்று ரசிகர்கள் கேட்டு வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *