பிக் பாஸ் 6 டைட்டில் வின்னர் இவரா… க டைசி நேரத்தில் நடந்த ட்விஸ்ட்…!! அவருக்கு பரிசுத் தொகையோடு இத்தனை லட்ச ரூபாய் பரிசா…!!! வாழ்த்துக்களை தெரிவிக்கும் ரசிகர்கள்…!!

Big Boss videos

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வந்த பிக் பாஸ் சீசன் 6 பைனல் நேற்று நடந்து முடிந்திருக்கிறது. பைனலிஸ்ட் ஆக விக்ரமன், அசீம் மற்றும் ஷிவின் ஆகியோர் இருந்த நிலையில் அதில் இருந்து முதலில் ஷிவின் எ லி மி னேட் ஆனார். அதன் பின் விக்ரமன் மற்றும் அசீம் இருவரில் யார் வெற்றியாளர் என்பதை அதன் பின் கமல் அறிவித்தார். அஸீம் கையை அவர் தூ க்கி வெற்றியாளராக அறிவித்தார். அதை அஸீம் வெறித்தனமாக கொண்டாடினார்.

ரன்னராக வந்த விக்ரமன் ‘அறம் வெல்லும்’ என மட்டும் அ தி ருப்தியுடன் கூறினார். டைட்டில் ஜெயித்த அஸீமுக்கு 50 லட்சம் ருபாய் பரிசாக வழங்கப்பட்டது. அது மட்டுமின்றி ஒரு மாருதி சுஸுகி Brezza கார் ஒன்றும் அஸீமுக்கு பரிசாக வழங்கப்பட்டது. அந்த காரின் டாப் எண்டு மாடல் விலை 16 லட்ச ரூபாயை விட அதிகம் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *