என்னது... பிரபல கிரிக்கெட் வீரரான கே.எல்.ராகுலுக்கு திருமணம் முடிந்ததா..!! மணப்பெண் யார் தெரியுமா..?? அட... இந்த நடிகரின் மகள் தானா அவர்..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஆச்சர்யப்படுவீங்க..!!

என்னது… பிரபல கிரிக்கெட் வீரரான கே.எல்.ராகுலுக்கு திருமணம் முடிந்ததா..!! மணப்பெண் யார் தெரியுமா..?? அட… இந்த நடிகரின் மகள் தானா அவர்..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஆச்சர்யப்படுவீங்க..!!

Cinema News Image News

அதியா ஷெட்டிக்கும் கேஎல் ராகுலுக்கும் இன்று கண்டாலாவில் உள்ள சுனில் ஷெட்டியின் பண்ணை வீட்டில் திருமணம் நடைபெற்றது. நடிகை டயானா பென்டி உட்பட பல பிரபலங்கள் திருமண இடத்திற்கு வந்திருந்தனர். அவள் வெள்ளை நிற குழுமத்தில் அழகாக இருந்தாள் மற்றும் தலைமுடியை தளர்த்தினாள். டைகர் ஷ்ராஃப்பின் சகோதரி கிருஷ்ணா ஷ்ராஃப் மற்றும் அர்ஜுன் கபூரின் சகோதரி அன்ஷுலா கபூர் ஆகியோரும் தங்கள் பண்டிகைக் கொண்டாட்டத்தில் வந்ததைக் காண முடிந்தது.

அன்ஷுலா தனது வதந்தியான காதலன் ரோஹன் தக்கருடன் காணப்பட்டார். அதியா ஷெட்டியும் கே.எல்.ராகுலும் 2019 இல் டேட்டிங் செய்யத் தொடங்கியதாகக் கூறப்படுகிறது. மணமகன் கே.எல்.ராகுலின் அம்மா ராஜேஸ்வரி லோகேஷ் வந்திருந்தார். கேஎல் ராகுலின் நண்பர்கள் இஷாந்த் ஷர்மா மற்றும் அவரது மனைவி பிரதிமா சிங் மற்றும் வருண் ஆரோன் ஆகியோரும் வெள்ளை உடையில் காணப்பட்டனர்.

அதியா ஷெட்டி மற்றும் கே.எல். ராகுலின் திருமணத்திற்கு முந்தைய விழாக்கள் ஜனவரி 21 ஆம் தேதி தொடங்கியது. ஞாயிற்றுக்கிழமை, இந்த ஜோடி சங்கீத விழாவை நடத்தியது, இதில் அவர்களின் நண்பரும் பிரபல புகைப்படக் கலைஞருமான ரோஹன் ஸ்ரேஸ்தா கலந்து கொண்டார். இருவரும் 5 ஆண்டுகளாக காதலித்து வந்த நிலையில், இருவரது வீட்டிலும் காதலுக்கு சம்மதம் கிடைக்கவே, இன்று அவர்களது திருமணம் நடந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *