41 வயது பிரபல நடிகையை கரம் பிடிக்கும் பிரபல வி ல் ல ன் நடிகர்...!! யார் தெரியுமா...? இணையத்தில் வை ர லா கும் போட்டோஸ்...!!

41 வயது பிரபல நடிகையை கரம் பிடிக்கும் பிரபல வி ல் ல ன் நடிகர்…!! யார் தெரியுமா…? இணையத்தில் வை ர லா கும் போட்டோஸ்…!!

General News Image News

வினய் ராய் ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார். இவர் முதன் முறையாக தமிழ் திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். உன்னாலே உன்னாலே, ஜெயம்கொண்டான், என்றென்றும் புன்னகை மற்றும் அரண்மனை ஆகிய திரைப்படங்களில் நடித்ததற்காக அவர் மக்கள் மத்தியில் மிகவும் பிரபலமானார். அதற்கு அடுத்த ஆண்டு, வினய் அ  தி ர டி நகைச்சுவைத் திரைப்படமான மிரட்டல் (2012), தெலுங்கில் டீ (2007) படத்தின் ரீமேக்கில் நடித்தார். அவருக்கு ஜோடியாக ஷர்மிளா மாண்ட்ரே நடித்தார். இவர் நடித்த இந்தப் படம் சராசரியான வரவேற்பை மட்டுமே பெற்றது.

வினய்யின் நடிப்பு கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது. ஒரு விமர்சகர் “வினய் ராய் தனது பாத்திரத்தில் வசதியாக இருப்பதாகவும், நேர்த்தியான நடிப்பை வெளிப்படுத்துகிறார்” என்றும் குறிப்பிட்டார். 2013 இல், பி.டி.செல்வகுமாரின் நகைச்சுவைத் திரைப்படமான ஒன்பதுலே குரு என்கிற படத்தில் நடித்தார். படம்  வெளியானவுடன், திரைப்படம் அதன் பலவீனமான இயக்கம், மோசமான இயக்கம் மற்றும் கசப்பான நகைச்சுவை ஆகியவற்றால் விமர்சகர்களால் தடைசெய்யப்பட்டது.

அதே ஆண்டில், ஜீவா மற்றும் த்ரிஷா இணைந்து நடித்த என்றென்றும் புன்னகை என்ற நகைச்சுவைத் திரைப்படத்தில் துணை கதாபாத்திர வேடத்தில் நடித்தார். பின்பு துப்பறிவாளன் படத்தில் வில்லனாக மாறிய அவர், சிவகார்த்திகேயன் நடித்த டாக்டர் மற்றும் எதற்கும் து ணிந்தவன் உள்ளிட்ட பல படங்களில் எ தி ர்ம றையான வேடங்களில் நடித்துள்ளார்.

2டி என்டர்டெயின்மென்ட் தயாரிப்பு நிறுவனத்தின் கீழ் சூர்யா மற்றும் ஜோதிகா தயாரித்த அருண் விஜய்யின் ஓ மை டாக் படத்திலும் அவர் நெகட்டிவ் கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். பின்னர், வினய் ராய் கனெக்ட் என்ற ஹரர்  த் ரி ல் லர் வகையாக நயன்தாராவுடன் மருத்துவரின் கணவராக நடித்தார்.  வினய் பிரபல மலையாள நடிகை விமலா ராமனை காதலித்து வருகிறார் என ஒரு வருடத்திற்க்கு முன்பிருந்தே செய்தி வந்து கொண்டிருக்கிறது.

அவர்கள் ஜோடியாக இருக்கும் பு கைப்படங்களும் அதிகம் வை ர ல் ஆகின. தற்போது விமலா ராமன் அவரது பிறந்தநாள் கொண்டாட்ட பு கைப்படங்களை வெளியிட்டு இருக்கிறார். அதில் வினய்யும் இருக்கிறார்.குடும்பம் என விமலா ராமன் குறிப்பிட்டு இருப்பதால் அவர்கள் காதலை ம றைமுகமாக உ றுதி செய்திருப்பதாகவே தெரிகிறது என நெட்டிசன்கள் கூறி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *