என்னது… 38 வயது நடிகருக்கு மிக கூடிய விரைவில் திருமணமா..!! அந்த நடிகர் யார் தெரியுமா..?? அட இவரது நிச்சயதார்த்தத்தில் யார் இருக்காங்கன்னு பாருங்க..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

என்னது… 38 வயது நடிகருக்கு மிக கூடிய விரைவில் திருமணமா..!! அந்த நடிகர் யார் தெரியுமா..?? அட இவரது நிச்சயதார்த்தத்தில் யார் இருக்காங்கன்னு பாருங்க..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ஷர்வானந்த் மைனேனி ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார், அவர் முதன்மையாக ஒரு சில தமிழ் படங்களுடன் தெலுங்கு படங்களிலும் பணியாற்றுகிறார். 2004 ஆம் ஆண்டு ஐதோ தரீக்கு திரைப்படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமானார். எங்கேயும் எப்போதும் படத்தின் சிறந்த ஆண் நடிகருக்கான SIIMA விருதைப் பெற்றார். மேலும் மல்லி மல்லி இடி ராணி ரோஜு (2015) படத்திற்காக நந்தி சிறப்பு நடுவர் விருதையும் வென்றுள்ளார். சிரஞ்சீவியுடன் தம்ஸ் அப் விளம்பரத்தில் ஷர்வானந்த் முதலில் ஊடகங்களின் கவனத்திற்கு வந்தார். அவர் 2003 இல் தெலுங்கில் 5va Tareeku மூலம் நடிகராக அறிமுகமானார்.

பின்னர், ஷங்கர் தாதா M.B.B.S இல் சிரஞ்சீவி போன்ற பிரபல நட்சத்திரங்களுடன் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார் ஷர்வானந்த். ஷர்வானந்த் பின்னர் நாளை நமதே (2009) படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவிற்குள் நுழைந்தார். 2012 இல், சர்வா ஆர்ட்ஸின் கீழ் தயாரிக்கப்பட்ட கோ அந்தே கோடி திரைப்படத்தின் மூலம் சர்வானந்த் தயாரிப்பாளராக அறிமுகமானார். 2014 ஆம் ஆண்டின் பிளாக்பஸ்டர்களில் ஒன்றான ரன் ராஜா ரன் திரைப்படத்தின் மூலம் ஷர்வானந்த் தனது வணிகரீதியான முன்னேற்றத்தைப் பெற்றார். UV கிரியேஷன்ஸ் தயாரித்த இந்தப் படம், அவர்களின் முதல் பிளாக்பஸ்டர் படமான மிர்ச்சிக்குப் பிறகு இரண்டாவது முயற்சியாகும்.

ஷர்வானந்தின் ஜானு திரைப்படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இது தமிழில் வெளியான 96 திரைப்படத்தின் ரீ மேக்காகும். டைம் டிராவல் திரைப்படமான கணம் திரைப்படம் தெலுங்கு மற்றும் தமிழில் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இந்நிலையில், இவருக்கு தற்போது நிச்சயதார்த்தம் நடந்து முடிந்துள்ளது. இவருக்கு ரக்ஷிதா என்ற பெண்ணுடன் நிச்சயதார்த்தம் நடந்துள்ளது. ரக்ஷிதாவின் தந்தை உயர்நீதிமன்ற வழக்கறிஞராகவும் உள்ளார் என தெரிகிறது. இவருக்கு மிக கூடிய விரைவில் திருமணம் நடக்க உள்ளது. இவரது நிச்சயதார்த்தத்திற்கு தெலுங்கு நடிகரான ராம்சரணும் அவரது மனைவி உபாசனா இருவரும் வந்து வாழ்த்தியுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *