1200க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் பணியாற்றிய தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி பிரபலம் 92 வயதில் ம ர ணம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? சோ க த்தில் மூ ழ் கிய ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Death News Image News

ஜூடோ ரத்தினம் என்று அழைக்கப்படும் கே.கே. ரத்தினம் (கே. கே. ரத்தினம் எனப் பிறந்தார்) கோலிவுட், பாலிவுட், மாலிவுட், சாண்டல்வுட் மற்றும் டோலிவுட் ஆகிய நாடுகளில் சண்டை மாஸ்டர்/ஆக்ஷன் நடன இயக்குனராக இருந்தார். அவர் 1959 இல் தாமரைக்குளம் படத்தில் நடிகராக அறிமுகமானார், பின்னர் அவர் 1966 இல் வல்லவன் ஒருவன் திரைப்படத்தில் ஸ்டண்ட் மாஸ்டராக அறிமுகமானார் மற்றும் 2006 இல் தலைநகரம் திரைப்படத்தில் ஓய்வு பெறுவதற்கு முன்பு நடிகராக கடைசியாக தோன்றினார்.

விக்ரம் தர்மா, சூப்பர் சுப்பராயன், தளபதி தினேஷ், ஜாகுவார் தங்கம், ராம்போ ராஜ்குமார், FEFSI விஜயன், பொன்னம்பலம், ஜூடோ போன்ற மாஸ்டர்கள் மற்றும் நடிகர்களுடன் சேர்ந்து பணியாற்றியுள்ளார்.இவரது மகன் ஜூடோ. கே.கே.ராமுவும் ஒரு ஸ்டண்ட் மாஸ்டரே. அவரது பேரன்கள் ஜூடோ லெனின் மற்றும் ஜான் பிரின்ஸ் ஆகியோரும் ஸ்டண்ட் கலைஞர்கள் மற்றும் திரைப்படங்களில் ஸ்டண்ட் நிகழ்த்துபவர்கள்.

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் 46 படங்களுக்கு இவர் ஸ்டண்ட் இயக்குனராக பணியாற்றியுள்ளார். இவர் 1200க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் ஸ்டாண்ட் ஒருங்கிணைப்பாளராக பணியாற்றியதற்காக உலக சாதனை புக்கில் இடம் பெற்றுள்ளார். 92 வயதான இவரை தற்போது எந்த பிரபலம் கண்டு கொள்வதி ல் லை. இந்நிலையில் ஜூடோ ரத்தினம் வயது மூப்பு காரணமாக உ யி ரி ழ ந் துள்ளார். இந்த செய்தி பலரையும் மிகப்பெரிய சோ க த் தில் ஆ ழ் த்தியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *