தன்னை விட ஒரு வயது குறைவான நடிகருக்கு அப்பாவாக நடித்த 68 வயது நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இதெல்லாம் கொஞ்சம் ஓ வ ரா தெரியல என்று க ழு வி ஊ ற் று ம் ரசிகர்கள்..!!

தன்னை விட ஒரு வயது குறைவான நடிகருக்கு அப்பாவாக நடித்த 68 வயது நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இதெல்லாம் கொஞ்சம் ஓ வ ரா தெரியல என்று க ழு வி ஊ ற் று ம் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

தொழில்ரீதியாக சத்யராஜ் என்று அழைக்கப்படும் ரங்கராஜ் சுப்பையா ஒரு இந்திய நடிகர், தயாரிப்பாளர், இயக்குனர் மற்றும் ஒரு ஊடக ஆளுமை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமா மற்றும் தெலுங்கு சினிமாவில் தோன்றுகிறார். அவரது 240 படங்களில் மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளின் படைப்புகளும் அடங்கும். முரண்பாடான வேடங்களில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கிய அவர் பின்னர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்தார்.

வேதம் புதிது, நடிகர், அமைதி படை, பெரியார் மற்றும் ஒன்பது ரூபை நோட்டு ஆகிய படங்களில் முன்னணி நடிப்பு மூலம் வெற்றியைப் பெற்றார்.  நண்பன், மிர்ச்சி, ராஜா ராணி, பாகுபலி, பாகுபலி 2, கனா, மற்றும் ஜெர்சி ஆகிய படங்களில் துணைப் பாத்திரங்களுக்காகவும் அவர் பாராட்டுகளைப் பெற்றார். வில்லாதி வில்லன் திரைப்படத்தின் இயக்குனராகவும் இருந்தார், அவர் மூன்று வெவ்வேறு வேடங்களில் நடித்தார். ஸ்டார் விஜய்யின் ஹோம் ஸ்வீட் ஹோம் என்ற கேம் ஷோவின் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளராக அவர் குறுகிய கால வாழ்க்கையைப் பெற்றார்.

அவர் போத்தீஸ், சுசி ஈமு பண்ணைகள், மற்றும் குமரன் நகைக் கடையின் பிராண்ட் அம்பாசிடராகவும் பணியாற்றியுள்ளார். இந்நிலையில் தற்போது தெலுங்கில் வெளியான வால்டேர் வீரய்யா படத்தில் 67 வயது நடிகரான சிரஞ்சீவிக்கு அப்பாவாக நடித்துள்ளார் சத்யராஜ். இருவருக்கும் கிட்டத்தட்ட ஒரு வருடம் தான் வித்தியாசம். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் இதெல்லாம் கொஞ்சம் ஓவரா தெரியலையா என ரசிகர்கள் கழுவி ஊற்றுகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *