என்னது... தலைவாசல் விஜய்யின் மகளுக்கு நிச்சயதார்த்தம் முடிந்துவிட்டதா..!! அட மாப்பிள்ளை இந்த பிரபலம் தானா..!! இதோ அந்த அழகிய ஜோடியின் புகைப்படம்..!!

என்னது… தலைவாசல் விஜய்யின் மகளுக்கு நிச்சயதார்த்தம் முடிந்துவிட்டதா..!! அட மாப்பிள்ளை இந்த பிரபலம் தானா..!! இதோ அந்த அழகிய ஜோடியின் புகைப்படம்..!!

Cinema News Image News

தலைவாசல் விஜய் ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் டப்பிங் கலைஞர் ஆவார். இவர் பல தமிழ் மற்றும் மலையாள படங்களில் முக்கியமாக நடித்துள்ளார். விஜய்யின் முதல் திரைப்படம் தலைவாசல், இது அவரது நடிப்பிற்காக பாராட்டப்பட்டதைத் தொடர்ந்து அவரது மேடைப் பெயரின் ஒரு பகுதியாக மாறியது. ஆர்.சுகுமாரனின் 2010 ஆம் ஆண்டு மலையாளத் திரைப்படமான யுகபுருஷனில் நாராயண குருவாக நடித்தார்.

நடிகர் பொதுவாக துணை மற்றும் குணச்சித்திர வேடங்களில் காணப்படுவார். விஜய் தனது 30 ஆண்டு கால சினிமா வாழ்க்கையில் 260க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். இவர் தமிழ் தெலுங்கு மலையாளம் ஹிந்தி ஆங்கிலம் என பல மொழி திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். இவர் பல நடிகர்களுக்கு டப்பிங் பேசியுள்ளார். இவர் சீரியல்களிலும் நடித்துள்ளார்.

சன் டிவியில் ஒளிபரப்பான அழகு சீரியலில் நடித்துள்ளார். பிரபல நடிகரான தலைவாசல் விஜய்யின் மகள் ஜெயவீனா ஒரு நீச்சல் வீராங்கனை ஆவார். இவர் நீச்சல் போட்டிகளில் பங்குபெற்று பதக்கங்களையும் பெற்று இருக்கிறார். இந்நிலையில் தலைவாசல் விஜய்யின் மகளுக்கு பிரபல கிரிக்கெட் வீரரான பாபா அபராஜித்திற்கும் திருமணம் நிச்சயிக்கப்பட்டுள்ளதாம். இதோ அவர்களது நிச்சயதார்த்த புகைப்படம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *