டீசர் வெளியான சிறிது நேரத்திலேயே லட்சக்கணக்கான பார்வையாளர்களை பெற்ற வீடியோ…!! அட இந்த நடிகையின் வீடியோவா..?

Image News videos

பிரபல நடிகை ஹன்சிகா மற்றும் சுஹேல் கத்தூரியா திருமண வீடியோ வி ரைவில் வெளியாக உள்ளது. அதற்கான ப்ரோமோ தற்போது வெளியாகியுள்ளது. தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி நடிகையாக இருந்து வரும் ஹன்சிகாவின் திருமண வீடியோ ஒளிபரப்பு உரிமையை பிரபல ஓ டி டி நிறுவனமான டிஸ்னி ஹாட் ஸ்டார் நிறுவனம் கை ப்பற் றி இருந்தது. நயன்தாராவை பின்பற்றி ஹன்சிகாவும் தனது திருமண வீடியோவை ஓடிடி தளத்திற்கு வி ற் றுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகி இருந்தது.

ஆனால் இது பற்றி ஹன்சிகா தரப்பிலிருந்து எந்த விதமான ஒரு அறிவிப்பையும் வெளியிடாமல் இருந்து வந்த நிலையில் தற்போது திருமண வீடியோவின் ப்ரோமோவை ஹாட் ஸ்டார் நிறுவனம் அதிகாரபூர்வமாக வெளியிட்டுள்ளது. வீடியோ வெளியான சில நிமிடங்களிலேயே பல லட்சம் பார்வையாளர்களைப்  பெற்றுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. நடிகை ஹன்சிகா மோத்வானி பிரபல தொழிலதிபரும், தனது நண்பருமான சுஹேல் கத்தூரியா என்பவரை டிசம்பர் 4 ஆம் தேதி பிரம்மாண்டமான முறையில் திருமணம் செய்து கொண்டுள்ளார்.

மங்களூரில் பிறந்து வளர்ந்த இவர் தெலுங்கு, மராத்தி, பெங்காலி ஆகிய மொழிகளில் சரளமாகப் பேசக் கூடியவர். மும்பையில் வளர்ந்த இவர் முதலில் தெலுங்கு படம் ஒன்றில் நடிக்க தொடங்கினார். குழந்தை நட்சத்திரமாக படங்களிலும், தொலைக்காட்சி தொடர்களிலும் நடித்து வந்தார். 2003 ஆம் ஆண்டு வெளியான ஷக்லக்க பூம்பூம் என்ற தொடரில் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்து புகழ் பெற்றார். பின்னர் 2007 ஆம் ஆண்டு தெலுங்கு படம் ஒன்றில் நடித்து இவர் திரைத்துறைக்குள் அடி எடுத்து வைத்தார்.

அவர் திருமணம் செய்து கொள்ளப் போகிறார் என்கிற அறிவிப்பு வெளியான பிறகு பிரான்சில் உள்ள ஈபில் டவர் முன்பு இருவரும் மோதிரம் மாற்றிக் கொண்ட பு கைப்படங்களை தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்ந்திருந்தார். அவர்கள் இருவருக்கும் டிசம்பர் நான்காம் தேதி 450 ஆண்டு பழமையான ஜெய்ப்பூர் அரண்மனையில் வைத்து தான் திருமணம் நடைபெற்றது. இவர்களின் திருமண வீடியோவை டிஸ்னி hotstar-ல் ஒளிபரப்பு செய்ய இருப்பதாகவும் தகவல் வெளியானது.

இந்த நிலையில் நயன்தாரா நெட்டபிலிக்ஸ் நிறுவனத்திற்கு தனது திருமணத்தை வி ற்று வந்த நிலையில் அவரது வழியில் தங்களது திருமண வீடியோவை டிஸ்னிக்கு ஹன்சிகா விற்று இருப்பதாகவும் தகவல்கள் வெளியாகி இருந்த நிலையில் தற்போது அதிகாரப்பூர்வ ப்ரோமோ வெளியாகியுள்ளது. வருகிற பிப்ரவரி 10ம் தேதி முதல் இந்த வீடியோ ஒளிபரப்பு ஆக இருப்பதாகவும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த ப்ரோமோவை பிரபல இயக்குனர் கெளதம் மேனன் தொகுத்து வழங்கியுள்ளார். நீங்களும் அந்த ப்ரோமோவை காண கீழே உள்ள வீடியோவை பார்க்கவும்.!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *