அட 25 வயது பிரபல நடிகையுடன் டே ட்டிங்கில் இருக்கும் சமந்தாவின் முன்னாள் கணவர்…!! யார் தெரியுமா…? இணையத்தில் தீ யா ய் பரவும் தகவல்…!!

General News Image News

தெலுங்கு திரையுலகில் வாரிசு நடிகராக அறிமுகமாகி முன்னணி நடிகராக வலம் வருபவர் நாக சைதன்யா. இவர் கடந்த 2017-ம் ஆண்டு நடிகை சமந்தாவை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார். இருவருக்கும் இ டையில் ஏற்பட்ட க ருத்து வே றுபாடு காரணமாக இருவரும் கடந்த 2021-ம் ஆண்டு அக்டோபர் மாதம் முறையாக வி வா கர த் து பெற்று பி ரி ந் தனர். நான்கே ஆண்டுகள் மட்டுமே இருவரும் சேர்ந்து வாழ்ந்தனர். வி வா கர த் து செய்ததற்கு பின்னர் இருவரும் நடிப்பில் க வ னம் செலுத்தி வருகின்றனர். சமந்தா ஒருபுறம் பாலிவுட், டோலிவுட், கோலிவுட் என பிசியாக நடித்துக் கொண்டிருக்க, நாக சைதன்யாவும் கடந்தாண்டு வெளியான லால் சிங் சத்தா படம் மூலம் பாலிவுட்டில் அறிமுகமானார்.

அப்படத்தில் அமீர்கானின் நண்பனாக நடித்திருந்தார் நாக சைதன்யா. ஆனால் அப்படம் எ தி ர்பார்த்த வெற்றியை பெறவி ல் லை. தற்போது நாக சைதன்யா நடிப்பில் கஸ்டடி என்கிற திரைப்படம் தயாராகி வருகிறது. இப்படத்தை வெங்கட் பிரபு இயக்கி வருகிறார். இப்படத்தில் நாக சைதன்யாவுக்கு ஜோடியாக கீர்த்தி ஷெட்டி நடிக்கிறார். இளையராஜாவும், யுவன் சங்கர் ராஜாவும் இணைந்து இப்படத்திற்கு இசையமைக்கின்றனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. தற்போது இப்படம் இ று திக் க ட்டத்தை எட்டி உள்ளது என்கிற தகவலும் கிடைத்துள்ளது.

இப்படி படங்களில் பிசியாக நடித்து வந்தாலும், நாக சைதன்யா பற்றிய கி சுகி சுக்களும் அவ்வப்போது வெளிவந்த வண்ணம் உள்ளனர். அவர் ஏற்கனவே பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் நடித்த நடிகை சோபியாவை காதலித்து வருவதாக தகவல் ப ரவியது. இதனை உ று திப்படுத்தும் விதமாக இருவரும் வெளிநாடுகளில் ஜோடியாக சு ற்றிய பு கைப்படங்களும் வெளியாகின. இந்நிலையில், 25 வயது நடிகையான திவ்யன்ஷா கவுஷிக் உடன் நடிகர் நாக சைதன்யா டேட்டிங் செய்து வருவதாக டோலிவுட்டில் தகவல் வைரலாக பரவி வந்தது.

இது குறித்து நடிகை திவ்யன்ஷாவே ச மீபத்திய பேட்டி ஒன்றில் மனம் தி றந்து பேசி உள்ளார். அதன்படி நாக சைதன்யா மீது தனக்கு கிரஷ் இருப்பதாகவும், ஆனால் தாங்கள் இருவரும் சேர்ந்து டேட்டிங் செய்யும் வாய்ப்பு இதுவரை கிடைக்கவி ல் லை என்றும் தெரிவித்து வ த ந் திகளுக்கு மு ற்றுப்புள்ளி வைத்துள்ளார். நடிகை திவ்யன்ஷா கவுஷியும், நாக சைதன்யாவும் மஜிலி என்கிற படத்தில் இணைந்து நடித்திருந்தனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *