என்னது... பிரபல முன்னணி விஜய் பட நடிகைக்கு திருமணமா..!! திருமண கோலத்தில் அவர் வெளியிட்ட புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..??

என்னது… பிரபல முன்னணி விஜய் பட நடிகைக்கு திருமணமா..!! திருமண கோலத்தில் அவர் வெளியிட்ட புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..??

Cinema News Image News

பூஜா ஹெக்டே தெலுங்கு, இந்தி மற்றும் தமிழ் படங்களில் தோன்றும் ஒரு இந்திய நடிகை. அவர் ஒரு மாடலாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார் மற்றும் 2010 ஐ ஆம் ஷீ-மிஸ் யுனிவர்ஸ் இந்தியா போட்டியில் இரண்டாவது இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தார். அவர் தமிழ்த் திரைப்படமான முகமூடி மூலம் நடிகையாக அறிமுகமானார் மற்றும் அவரது முதல் தெலுங்கு ரிலீஸ் ஓக லைலா கோசம். ஹெக்டே தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார்.

ஹெக்டே சிறந்த நடிகைக்கான SIIMA விருதை வைகுண்டபுரம் திரைப்படத்தில் நடித்ததற்காக வென்றார். சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதுக்கு ஓகா லைலா கோசம் மற்றும் அரவிந்த சமேத வீர ராகவா என்ற படத்தில் நடித்தற்காக பரிந்துரைக்கப்பட்டார். துவ்வாடா ஜகந்நாதம், மகரிஷி, கடலகொண்ட கணேஷ் , ஹவுஸ்ஃபுல் 4, மற்றும் மோஸ்ட் எலிஜிபிள் இளங்கலை ஆகியவை வணிக ரீதியாக அவரது மற்ற வெற்றிப் படங்களில் அடங்கும்.

2022 ஆம் ஆண்டு வெளியான அவரது நான்கு திரைப்படங்களான பீஸ்ட், ராதே ஷியாம், சர்க்கஸ் மற்றும் ஆச்சார்யா ஆகியவை மோசமான வரவேற்பைப் பெற்றன. ஆனால் இவரது போட்டோஷூட் மிகவும் பிரபலமானது. இந்நிலையில் தற்போது இவர் திருமண கோலத்தில் நடத்திய போட்டோஷூட் புகைப்படங்கள் ரசிகர்கள் மத்தியில் செம வைரலாகி வருகிறது. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் இவருக்கு திருமணமா என கேட்டு வருகின்றனர். இதோ அந்த புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *