விஷாலுடன் அந்த மா திரியான காட்சியில் நடிக்க நான் ரெடி... த யக்கமி ன்றி பிரபல நடிகை ஓ பன் டாக்.! யார் அந்த நடிகை தெரியுமா...?

விஷாலுடன் அந்த மா திரியான காட்சியில் நடிக்க நான் ரெடி… த யக்கமி ன்றி பிரபல நடிகை ஓ பன் டாக்.! யார் அந்த நடிகை தெரியுமா…?

Cinema News

தமிழ் சினிமா உலகில் தவிர்க்க முடியாத ஒரு ஹீரோவாக வலம் வருபவர் நடிகர் விஷால். இவர் ஆரம்பத்தில் வரிசையாக பல வெற்றிப் படங்களை கொடுத்திருந்தாலும் அண்மை காலமாக இவர் நடிக்கும் படங்கள் தொடர்ந்து தோ ல் வி படங்களாகவே இருந்து வந்துள்ளன. இதனால் விஷாலின் மார்க்கெட்டும் ச ரி வை நோக்கிப் போய்க் கொண்டிருக்கிறது. அதிலிருந்து மீண்டு வர விஷாலும் தொடர்ந்து படங்களில் நடித்த வண்ணம் தான் இருக்கிறார். என்ன நேரமோ தெரியவில்லை. ஆனாலும் கூட ஒரு முன்னேற்றமும் கிடையாது.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் சமீபத்தில் நடிகர் விஷால் ல த்தி சா ர் ஜ் என்ற திரைப்படத்தில் நடித்து வருகிறார். அதுவும் இந்தப் படத்தில் போ லீ ஸ் கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளதால் இந்த படத்திற்கான ரசிகர்களின் எ தி ர்பா ர்ப்பு அதிகரித்துள்ளது.  மேலும் இந்த படத்தின் கிளைமாக்ஸ் காட்சியில் சுமார் 100க்கும் மேற்பட்ட வி ல் லன்களை அடித்து நொறுக்குவது போல ஒரு காட்சி இடம் பெற்று இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. ல த் தி படத்தை வினோத்குமார் இயக்கியுள்ளார். பொன்ராம் இந்த படத்திற்கு கதை எழுதி உள்ளார்.

இந்த படத்தில் விஷால் உடன் கைகோர்த்து சுனைனா மற்றும் பிரபு ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கின்றனர். இந்த திரைப்படம் இந்த வருட இ று தியில் வெளியாகும் என சினிமா வட்டாரத்தில் சொல்லப்படுகிறது. இந்த படத்தை தான் ம லை போல் விஷாலும் எ தி ர்பார்த்து இருக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. ரசிகர்களை விட விஷால் தான் இந்தப் படத்தை அதிகம் எ திர்பார்த்து வருகிறார்.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் நடிகர் விஷால் மற்றும் லட்சுமிமேனன்  ஆகிய இருவரும் சமீபத்திய நேர்காணல் ஒன்றில் பல்வேறு விதமான கேள்விகளுக்கு பதில் அளித்தனர். அப்பொழுது லஷ்மி மேனனிடம் லிப் லாக் சீன்களில் நடிப்பீர்களா என கேட்டிருந்தார். அதற்கு அவர் எந்த தாயக்கமும் இல்லாமல் கதைக்கு தே வை என்றால் க ட்டாயம் நடிப்பேன் என கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *