10,000 பாடல்களுக்கு மேல் பாடி தேசிய விருது பெற்ற பிரபல பின்னணி பாடகி சற்றுமுன் 77 வயதில் தி டீ ர் ம ர ண ம்..!! இவரது ம ர ண த்தால் சோ க த்தில் மூ ழ் கி ய திரையுலகம்..!! அட… இவரா என ஷா க் கான ரசிகர்கள்..!!

10,000 பாடல்களுக்கு மேல் பாடி தேசிய விருது பெற்ற பிரபல பின்னணி பாடகி சற்றுமுன் 77 வயதில் தி டீ ர் ம ர ண ம்..!! இவரது ம ர ண த்தால் சோ க த்தில் மூ ழ் கி ய திரையுலகம்..!! அட… இவரா என ஷா க் கான ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Death News videos

வாணி ஜெயராம் தென்னிந்திய சினிமாவில் ஒரு இந்தியப் பின்னணிப் பாடகி ஆவார். வாணியின் வாழ்க்கை 1971 இல் தொடங்கி ஐந்து தசாப்தங்களுக்கும் மேலாக நீடித்தது. 10,000 க்கும் மேற்பட்ட பாடல்களைப் பதிவுசெய்து ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட இந்தியத் திரைப்படங்களுக்குப் பின்னணிப் பாடலைச் செய்துள்ளார். கூடுதலாக, அவர் ஆயிரக்கணக்கான பக்தி மற்றும் தனியார் ஆல்பங்களை பதிவு செய்தார் மற்றும் இந்தியாவிலும் வெளிநாட்டிலும் ஏராளமான தனி இசை நிகழ்ச்சிகளிலும் பங்கேற்றார்.

அவரது குரல் வரம்பு மற்றும் எந்தவொரு கடினமான இசையமைப்பிற்கும் எளிதில் பொருந்தக்கூடிய தன்மைக்காக புகழ்பெற்றது. 1970 களில் இருந்து 1990 களின் பிற்பகுதி வரை இந்தியா முழுவதும் பல இசையமைப்பாளர்களின் தேர்வாக இருந்தார். கன்னடம், தமிழ், இந்தி, தெலுங்கு, மலையாளம், மராத்தி, ஒடியா, குஜராத்தி, ஹரியான்வி, அசாமிஸ், துலு மற்றும் பெங்காலி போன்ற பல இந்திய மொழிகளில் அதாவது இவர் 19 மொழிகளில் பாடியுள்ளார்.

வாணி சிறந்த பெண் பின்னணிப் பாடகிக்கான தேசிய விருதுகளை மூன்று முறை வென்றுள்ளார். ஜூலை 2017 இல் நியூயார்க் நகரில் நடந்த NAFA 2017 நிகழ்வில் சிறந்த பெண் பாடகிக்கான விருதைப் பெற்றார். 2012ல் இவருக்கு தென்னிந்தியத் திரைப்பட இசையில் அவர் செய்த சாதனைகளுக்காக ஃபிலிம்பேர் வாழ்நாள் சாதனையாளர் விருது வழங்கப்பட்டது. இவர் எப்.ஜி. நடேச ஐயரின் கடைசி மகள் ஆவார். என். ராஜம் இவரது மைத்துனர். 77 வயதான வாணி இவரது வீட்டில் இ ற ந் துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *