ஏன் இப்படி வெளிய போய் கே வ லமா ச ண் டை போடுறீங்க..!! பிக் பாஸ் தவிர இன்னும் வாங்க நீங்க வாங்க வேண்டிய கோப்பை நிறைய இருக்கு..!! அசீம் விக்ரமனை சமாதானப்படுத்திய கமல்..!!

ஏன் இப்படி வெளிய போய் கே வ லமா ச ண் டை போடுறீங்க..!! பிக் பாஸ் தவிர இன்னும் வாங்க நீங்க வாங்க வேண்டிய கோப்பை நிறைய இருக்கு..!! அசீம் விக்ரமனை சமாதானப்படுத்திய கமல்..!!

Cinema News videos

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வந்த பிக் பாஸ் சீசன் 6 பைனல் முடிந்திருக்கிறது. பைனலிஸ்ட் ஆக விக்ரமன், அசீம் மற்றும் ஷிவின் ஆகியோர் இருந்த நிலையில் அதில் இருந்து முதலில் ஷிவின் எ லி மி னேட் ஆனார். அதன் பின் விக்ரமன் மற்றும் அசீம் இருவரில் யார் வெற்றியாளர் என்பதை அதன் பின் கமல் அறிவித்தார். அஸீம் கையை அவர் தூ க்கி வெற்றியாளராக அறிவித்தார். அதை அஸீம் வெறித்தனமாக கொண்டாடினார்.

ரன்னராக வந்த விக்ரமன் ‘அறம் வெல்லும்’ என மட்டும் அ தி ருப்தியுடன் கூறினார். டைட்டில் ஜெயித்த அஸீமுக்கு 50 லட்சம் ருபாய் பரிசாக வழங்கப்பட்டது. அது மட்டுமின்றி ஒரு மாருதி சுஸுகி Brezza கார் ஒன்றும் அஸீமுக்கு பரிசாக வழங்கப்பட்டது. அந்த காரின் டாப் எண்டு மாடல் விலை 16 லட்ச ரூபாயை விட அதிகம் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி முடிந்த பிறகும் அசீமுக்கும் விக்ரமனுக்கும் இடையில் இருக்கும் பி ர ச் ச னை இன்னும் மு டிவுக்கு வந்த பாடி ல் லை போல. கமல் எப்போ இவர்களை சமாதானப்படுத்தி பிக் பாஸ் பெயரை வெளியில் கொண்டுவராதீர்கள். நீங்கள் வாங்கப்போகும் கோப்பைகள் இன்னும் இருக்கிறது என்று எப்போ கூறுவார் என்று தெரியவில்லை. ஒரேவேளை பிக் பாஸ் போட்டியாளர்கள் சந்திக்கும் நிகழ்ச்சியில் கமல் கூற வாய்ப்புள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *