தி டீ ரென ஏற்பட்ட ப ல த்த கா ய த் தால் கையில் க ட் டுடன் புகைப்படம் வெளியிட்ட பிரபல முன்னணி இயக்குனர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இவருக்கா இப்படி நடிக்கணும் என அ தி ர் ச்சியில் பிரபலங்கள்..!!

Cinema News Image News

சுதா கொங்கரா பிரசாத் ஒரு இந்திய திரைப்பட இயக்குனர் மற்றும் திரைக்கதை எழுத்தாளர் ஆவார். 2008 ஆம் ஆண்டு ஆந்திரா ஆண்டகாடு என்ற தெலுங்கு திரைப்படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார், பின்னர் தமிழில் த்ரோஹி படத்தை இயக்கினார். 2016 ஆம் ஆண்டில் இந்தியில் சாலா காடூஸ் என்ற படத்தை இயக்கினார், அதற்காக அவர் சிறந்த இயக்குனருக்கான பிலிம்பேர் விருதை வென்றார். அதைத் தொடர்ந்து இறுதிச்சுற்று படத்தின் தெலுங்கு ரீமேக்கான குரு படத்தை இயக்கினார்.

அவரது 15 ஆண்டுகால வாழ்க்கையில், 3 மொழிகளுக்கு மேல் பணியாற்றிய அவர், இரண்டு தேசிய விருது, இரண்டு பிலிம்பேர் விருது  இரண்டு SIIMA விருதுகளை வென்றுள்ளார். 2020 ஆம் ஆண்டில், அவர் 78வது கோல்டன் குளோப் விருதுகளில் சிறந்த வெளிநாட்டுத் திரைப்படமாக பரிந்துரைக்கப்பட்ட சூரரைப் போற்றுக்கு திரைக்கதை எழுதி இயக்கினார்.

ஷாங்காய் சர்வதேச திரைப்பட விழாவின் பனோரமா பிரிவில் சூரரைப் போற்று இடம்பெற்றது. 68வது தேசிய திரைப்பட விருதுகளில், சிறந்த திரைப்படம் மற்றும் சிறந்த திரைக்கதைக்கான விருதை சுதா கொங்கரா பெற்றார். இந்நிலையில், சுதா கொங்கராவிற்கு எதிர்பாராத விதமாக தி டீ ரென கை யில் ப டு கா யம் ஏற்பட்டுள்ளது. அதனால் கையில் பெ ரி ய க ட் டுடன் ட்விட்டர் பக்கத்தில் அவர் வெளியிட்டுள்ள புகைப்படம் ரசிகர்களை அ தி ர் ச்சியாக்கியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *