என்னது… ம றை ந் த பாடகி வாணி ஜெயராமின் சொத்துக்கள் மட்டும் இத்தனை கோடியா..!! இவருடைய சொத்து பட்டியல் பாத்தீங்கன்னா நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News videos

வாணி ஜெயராம் தென்னிந்திய சினிமாவில் ஒரு இந்தியப் பின்னணிப் பாடகி ஆவார். வாணியின் வாழ்க்கை 1971 இல் தொடங்கி ஐந்து தசாப்தங்களுக்கும் மேலாக நீடித்தது. 10,000 க்கும் மேற்பட்ட பாடல்களைப் பதிவுசெய்து ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட இந்தியத் திரைப்படங்களுக்குப் பின்னணிப் பாடலைச் செய்துள்ளார். கூடுதலாக, அவர் ஆயிரக்கணக்கான பக்தி மற்றும் தனியார் ஆல்பங்களை பதிவு செய்தார் மற்றும் இந்தியாவிலும் வெளிநாட்டிலும் ஏராளமான தனி இசை நிகழ்ச்சிகளிலும் பங்கேற்றார்.

வாணி சிறந்த பெண் பின்னணிப் பாடகிக்கான தேசிய விருதுகளை மூன்று முறை வென்றுள்ளார். ஜூலை 2017 இல் நியூயார்க் நகரில் நடந்த NAFA 2017 நிகழ்வில் சிறந்த பெண் பாடகிக்கான விருதைப் பெற்றார். 2012ல் இவருக்கு தென்னிந்தியத் திரைப்பட இசையில் அவர் செய்த சாதனைகளுக்காக ஃபிலிம்பேர் வாழ்நாள் சாதனையாளர் விருது வழங்கப்பட்டது. வாணி ஜெயராம் 4ம் தேதியன்று தனது 77வது வயதில் விழுந்து இ ற ந் தார். இவருடைய சொத்துக்கள் யாருக்கு சேரும் என்று நீங்களே வீடியோவைப் பார்த்து தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *