என்னது... நடிகர் கருணாஸின் மகளுக்கு திருமணம் முடிந்து விட்டதா..!! யாருக்கும் தெரியாமல் ரகசியமாக திருமணத்தை முடித்த கருணாஸ்..!! இதோ அந்த அழகிய ஜோடியின் புகைப்படம்..!!

என்னது… நடிகர் கருணாஸின் மகளுக்கு திருமணம் முடிந்து விட்டதா..!! யாருக்கும் தெரியாமல் ரகசியமாக திருமணத்தை முடித்த கருணாஸ்..!! இதோ அந்த அழகிய ஜோடியின் புகைப்படம்..!!

Cinema News Image News

கருணாஸ் ஒரு இந்திய நடிகர், மற்றும் தமிழ் திரையுலகில் நகைச்சுவை நடிகர் ஆவார். பெரும்பாலும் துணை வேடங்களில் தோன்றிய அவர், திண்டுக்கல் சாரதி மற்றும் அம்பாசமுத்திரம் அம்பானி (2008) உள்ளிட்ட படங்களிலும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளார். நடிப்பு மட்டுமின்றி, கருணாஸ், தயாரிப்பாளர், இசையமைப்பாளர் மற்றும் பாடகர் என படங்களில் புகழ் பெற்றார், அதே நேரத்தில் அக்டோபர் 2015 இல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிறகு நடிகர் சங்கத்தின் துணைத் தலைவராக அவர் தொடர்ந்து பணியாற்றுகிறார். கருணாஸ் தனது 12 வயதில் கானா பாடகராக பணிபுரியத் தொடங்கினார்.

“கானா” கருணாஸ் என்ற பெயரைப் பெற்றார், மேலும் 1990களின் இசையமைப்பாளராக யுஹி சேதுவின் நையாண்டி தர்பார் நிகழ்ச்சியின் மூலம் தொலைக்காட்சியில் அறிமுகமானார். இயக்குனர் பாலா கருணாஸுடைய ஒரே ஒரு பாடலைக் கேட்டு, கருணாஸை தான் இரண்டாவதாக இயக்கும் திரைப்படமான நந்தா திரைப்படத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தமானார். அவர் நகைச்சுவை நடிகராக நடித்தார் மற்றும் அதில் அவரது ‘லொடுக்கு’ கதாபாத்திரம் வெற்றியடைந்தது. மேலும் திரைப்பட வாய்ப்புகளை ஏற்க அவரைத் தூண்டியது. பின்னர் அவர் பாபா, பிதாமகன்,

வசூல் ராஜா MBBS மற்றும் பொல்லாதவன் உள்ளிட்ட படங்களில் நகைச்சுவை கதாபாத்திரங்களில் தோன்றினார். கருணாஸ் தமிழ் திரையுலகின் பின்னணி பாடகியான கிரேஸை திருமணம் செய்து கொண்டார். இந்தத் தம்பதியருக்கு ஒரு மகளும் மகனும் உள்ளனர். நடிகர் கருணாஸின் மகன் கென் கருகாஸ் அசுரன் படத்தின் மூலம் தமிழ் திரையுலகில் அறிமுகமானார். இந்நிலையில் இவரது மகள் டயானாவிற்கு யாருக்கும் தெரியாமல் ரகசியமாக அண்மையில் திருமணம் நடைபெற்றுள்ளது. கென் கருணாஸ் தனது அக்கா திருமண புகைப்படத்தை வெளியிட்டு வாழ்த்து கூறியுள்ளார். இதோ அந்த புகைப்படம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *