80 வயதில் 27 வயது நடிகையுடன் காதலா..?? பிரபல நடிகரின் திரைப்படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழாவில் உண்மையை போ ட் டு டைத்த பிரபல இயக்குனர்..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

80 வயதில் 27 வயது நடிகையுடன் காதலா..?? பிரபல நடிகரின் திரைப்படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழாவில் உண்மையை போ ட் டு டைத்த பிரபல இயக்குனர்..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

பாரதிராஜா ஒரு இந்திய திரைப்பட இயக்குனர் மற்றும் நடிகர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் திரைப்பட துறையில் பணியாற்றுகிறார். 1977 ஆம் ஆண்டு 16 வயதினிலே படத்தின் மூலம் அறிமுகமான அவர், கிராமப்புற வாழ்க்கையை யதார்த்தமாகவும் உணர்வுபூர்வமாகவும் தனது படங்களில் சித்தரிப்பதற்காக அறியப்பட்டவர். 2017 ஆம் ஆண்டு வரை, அவர் ஆறு தேசிய திரைப்பட விருதுகள், நான்கு பிலிம்பேர் விருதுகள் தெற்கு, இரண்டு தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதுகள் மற்றும் ஒரு நந்தி விருது ஆகியவற்றை வென்றுள்ளார். தெலுங்கு, ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளிலும் படங்களை இயக்கியுள்ளார்.

திரைப்படத் துறைக்கு அவர் ஆற்றிய பங்களிப்பிற்காக 2004 ஆம் ஆண்டில் இந்தியாவின் நான்காவது மிக உயர்ந்த குடிமகன் விருதான பத்மஸ்ரீ விருதை இந்திய அரசாங்கம் அவருக்கு வழங்கியது. 2005 ஆம் ஆண்டில், அவருக்கு சத்யபாமா பல்கலைக்கழகத்தில் இருந்து டாக்டர் ஆஃப் லெட்டர்ஸ் வழங்கப்பட்டது. அவர் 1974 இல் சந்திர லீலாவை மணந்தார் மற்றும் இவருக்கு மனோஜ் பாரதிராஜா மற்றும் ஜனனி ஆகிய இரு குழந்தைகள் உள்ளனர். மனோஜ் ஒரு நடிகர், அவர் தாஜ்மஹாலில் அறிமுகமானார் மேலும் அவர் நடிகை நந்தனாவை மணந்தார். ஜனனி மலேசியரான ராஜ்குமார் தம்பிராஜாவை மணந்தார்.

பாரதிராஜாவின் மைத்துனரான மனோஜ்குமார் மண்ணுக்குள் வைரம், வண்டிச்சோலை சின்ராசு, வானவில் மற்றும் குரு பார்வை போன்ற படங்களை இயக்கியுள்ளார். அவரது சகோதரர் ஜெயராஜ் கத்துக்குட்டி படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமானார். இவரது உறவினரான ஸ்டாலின், சரவணன் மீனாட்சி, 7சி, பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் போன்ற தொடர்களில் நடித்தவர். இந்நிலையில் வாத்தி படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழாவில் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்ட இவர் உரையாற்றும் போது இவர் கூறியதாவது,

“நான் வாத்தி படத்தில் ஹீரோயினாக நடித்துள்ள சம்யுக்தாவை பார்க்கும் போது எனக்குள் காதல் ஆசை வருகிறது. நான் கடலோர கவிதைகள் என்ற திரைப்படத்தில் ஒரு டீச்சரை அறிமுகம்படுத்தினேன். நான் எப்போதெல்லம் சம்யுக்தாவை பார்க்கிறேனோ அப்போதெல்லம் காலம் தப்பி பிறந்து விட்டேன் என்ற எண்ணம் தோன்றுகிறது. நான் இப்போது கூட சம்யுக்தாவை காதலிக்கிறேன்’ என்று கூறியுள்ளார். 80 வயதான இவர் காமெடியாக இப்படி கூறியிருப்பது ரசிகர்களை முதலில் அ தி ர் ச்சியடைய வைத்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *