இதய நோ யா ல் பா தி க் கப்பட்ட பிரபல முன்னணி நடிகரின் இரண்டாவது முன்னாள் மனைவி..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? அவர் தற்போது எப்படி இருக்கிறார் தெரியுமா..?? இதோ நீங்களே பாருங்க..!!

Cinema News Image News

பவன் கல்யாண் ஒரு இந்திய நடிகர், திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவார். இவருடைய படங்கள் தெலுங்கு சினிமாவில் அதிகம். கல்யாண், நடிகர் சிரஞ்சீவியின் இளைய சகோதரர் ஆவார், மேலும் 1996 ஆம் ஆண்டு வெளியான அக்கடா அம்மாயி இக்கட அப்பா படத்தில் அறிமுகமானார். அவர் 1998 இல் தோலி பிரேமாவில் நடித்தார், அது அந்த ஆண்டு தெலுங்கில் சிறந்த திரைப்படத்திற்கான தேசிய திரைப்பட விருதை வென்றது. அவரது ரசிகர்களால் “பவர் ஸ்டார்” என்று குறிப்பிடப்படும் கல்யாண், கோகுலம்லோ சீதா, சுஸ்வாகதம், தோலி பிரேமா, தம்முடு, பத்ரி, குஷி, ஜல்சா, கப்பர் சிங், கோபாலா கோபாலா மற்றும் அத்தாரிண்டிகி தாரேதி போன்ற படங்களுக்காக அறியப்பட்டவர்.

2018ல் ஃபோர்ப்ஸ் இந்தியாவின் முதல் 100 பிரபலங்களின் பட்டியலில் முறையே பட்டியலிடப் பட்டார். கல்யாண் தனது திரையுலகில் அறிமுகமான ஒரு வருடம் கழித்து 1997 இல் நந்தினியை மணந்தார். மகன் அகிரா நந்தன் 2004 இல் பிறந்தார். 2001 ஆம் ஆண்டில், கல்யாண் தனது இணை நடிகை ரேணு தேசாயுடன் லிவ் இந்த ரிலேஷன்ஷிப்பில் இருந்தார். ஜூன் 2007 இல், கல்யாண் தன்னை விவாகரத்து செய்யாமல் மறுமணம் செய்து கொண்டதாக நந்தினி ஒரு வழக்கைத் தொடர்ந்தார்.  இதற்கு பதிலளித்த கல்யாண் தேசாயை திருமணம் செய்து கொள்ளவில்லை என்று கூறினார்.

விசாகப்பட்டினத்தில் உள்ள நீதிமன்றம் சாட்சியங்கள் இல்லாததால் குற்றச்சாட்டில் இருந்து அவரை விடுவித்தது. அதன்பிறகு, ஜூலை 2007 இல், கல்யாண் விசாகப்பட்டினத்தில் உள்ள ஒரு குடும்ப நீதிமன்றத்தில் விவாகரத்து கோரி மனு தாக்கல் செய்தார். ஆகஸ்ட் 2008 இல், அவர்களது விவாகரத்து ஒருமுறை செட்டில்மெண்ட்டாக கல்யாண் செலுத்திய 5 கோடி ஜீவனாம்சத்துடன் முறைப்படுத்தப்பட்டது. 2009 ஆம் ஆண்டில், பவன் கல்யாண் ரேணு தேசாயை எட்டு வருட லைவ்-இன் ரிலேஷன்ஷிப்பிற்கு பிறகு மணந்தார். அவர்களின் மகள் ஆத்யா 2010 இல் பிறந்தார்.

முறையான விவாகரத்து மூலம் 2012 இல் இந்த ஜோடி பிரிந்தது. தற்போது மும்பையில் வசித்து வரும் ரேணு தேசாய் அவரின் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் உருக்கமான பதிவு ஒன்றை பகிர்ந்துள்ளார். அதில் அவர், “நான் இதய நோயால் பாதிக்கபட்டுளேன். மேலும் நான் பல வருடங்களாக உடல் நல பிரச்சனைகளால் அவதி பட்டு வருகின்றேன். என் நெருங்கிய நண்பர்களுக்கு மட்டும் தான் இந்த விஷயம் தெரியும். தற்போது நான் அதில் இருந்து மீண்டு வருகின்றேன்.  என்னை போல் பலரும் கஷ்டப்பட்டு வருகின்றனர். எத்தனை பிரச்சனைகள் வந்தாலும் உங்கள் முயற்சியை எப்போதும் கைவிடாதீர்கள்” என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *