என்னது... சிம்புவுக்கு மிக கூடிய விரைவில் திருமணமா..!! கோடீஸ்வர குடும்பத்தில் மருமகனாகும் சிம்பு..!! அட... மணப்பெண் இவர் தானா..!! திருமணத்திற்கு சம்மதித்த சிம்புவின் குடும்பத்தினர்..!!

என்னது… சிம்புவுக்கு மிக கூடிய விரைவில் திருமணமா..!! கோடீஸ்வர குடும்பத்தில் மருமகனாகும் சிம்பு..!! அட… மணப்பெண் இவர் தானா..!! திருமணத்திற்கு சம்மதித்த சிம்புவின் குடும்பத்தினர்..!!

Cinema News Image News

சிம்பு என்ற புனைப்பெயர் கொண்ட சிலம்பரசன் தேசிங்கு ராஜேந்தர் அல்லது அவரது இனிஷியல் எஸ்.டி. ஆர்., ஒரு இந்திய நடிகர், திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மற்றும் தமிழ் சினிமாவில் இசையமைப்பாளர் ஆவார். அவர் தனது தந்தையின் இயக்கத்தில் மற்றும் அவரது தாயார் உஷா தயாரித்த காதல் அழிவதில்லை திரைப்படத்தில் தனது முதல் முக்கிய கதாபாத்திரத்திற்கு முன், தனது தந்தை டி. ராஜேந்தர் இயக்கிய படங்களில் குழந்தை நடிகராக நடித்ததன் மூலம் தனது நடிப்பைத் தொடங்கினார். 2018 இல், அவர் மணிரத்னத்தின் வெற்றிகரமான செக்க சிவந்த வானம் படத்தில் அரவிந்த் சுவாமி, விஜய் சேதுபதி மற்றும் அருண் விஜய் ஆகியோர் அடங்கிய குழும நடிகர்களின் ஒரு பகுதியாக தோன்றினார்.

2019 இல், STR வந்தா ராஜாவாதான் வருவேன் படத்தில் நடித்தார். சுசீந்திரன் இயக்கிய இப்படம், விஜய்யின் மாஸ்டர் படத்துடன் மோதி, தமிழகத்தில் கோவிட்-19 ஊரடங்கு நீக்கப்பட்ட பிறகு, பொங்கல் பண்டிகைக்கு முன்னதாக திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது. படம் மிதமான வெற்றியைப் பெற்றாலும், சிலம்பரசனின் நடிப்பு பாராட்டப்பட்டது, மேலும் அவரது புதிய ஆளுமை பார்வையாளர்களிடையே நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது. சிலம்பரசனின் அடுத்த வெளியீடு வெங்கட் பிரபு இயக்கிய அரசியல் திரில்லர் திரைப்படமான மாநாடு தீபாவளியன்று திரையரங்குகளில் வந்தது. இந்நிலையில் இவருடைய திருமணம் குறித்த செய்தி ஒன்று இணையத்தில் தீயாக பரவி வருகிறது.

நடிகர் சிம்பு இலங்கையை சேர்ந்த தனது நீண்ட நாள் ரசிகை ஒருவரை திருமணம் செய்ய போகிறாராம். அந்த ரசிகை ஒரு மருத்துவர் மட்டுமில்லாமல் மாடல் அழகியாகவும் ஒரு சில விளம்பர படங்களிலும் கூட நடித்திருக்கிறாராம். இவரது தந்தை இலங்கையில் ஒரு மிகவும் பிரபலமான தொழிலதிபர். அதுமட்டுமில்லாமல் பல நகை கடைக்கு உரிமையாளர் என்று கூறப்படுகிறது. எனவே சிம்பு ஒரு கோடீஸ்வர குடுத்திற்கு மாப்பிள்ளையாக சொல்லப் போகிறார். இந்த ரசிகையை சிம்புவின் குடும்பத்திற்கும் பிடித்து போகவே திருமணத்திற்கு சம்மதம் தெரிவித்து உள்ளார்களாம். மிக கூடிய விரைவில் இந்த தகவல் அதிகாரபூர்வமாக வெளிவரும் என்று சொல்லப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *