தனது ராசியான பனையூர் வீட்டை பிரபல நடிகைக்கு எழுதி வைத்த நடிகர் விஜய்…!! அ தி ர் ச் சியான குடும்பத்தினர்…!! சங்கீதா எடுத்த தி டீர் முடிவு…!!

General News videos

தமிழ் சினிமாவில் பிரபல நடிகராக வளம் வரும் நடிகர் விஜய் தற்போது தமிழ் சினிமாவில் இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் உடன் சேர்ந்து லியோ என்கிற திரைப்படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தில் பல முன்னணி நடிகர்கள் மற்றும் இயக்குனர்கள் கூட நடித்து வருகிறார்கள். இந்த படத்தில் பல வருடம் க ழி த் து நடிகை த்ரிஷா, நடிகர் விஜய் உடன் ஜோடி சேர்கிறார். இப்போது நடிகர் விஜய்யின் சினிமா வாழ்க்கை நல்ல படியாக இருந்தாலும் அவரது நிஜ வாழ்க்கை என்பது அந்த அளவிற்கு ஒன்றும் நன்றாக இ ல் லை என்பது தான் உண்மை.

அந்த வகையில் நடிகர் விஜய் மற்றும் அவரது மனைவி சங்கீதா இருவருமே ஒன்றாக இ ல் லை என்பதும் மனைவி சங்கீதா லண்டனில் தனியாகத் தான் வாழ்ந்து வருகிறார் என்பதும் தற்போது குறிப்பிடத்தக்கது. இப்படி பட்ட ஒரு நிலைமையில் நடிகர் விஜய்யும் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷும் கொஞ்சம் நெ ரு க் கமாக பழகி வருவது தான் இதற்க்கெல்லாம் காரணம் என்று சினிமா வட்டாரங்களில் பேசி வருகிறார்கள். இப்படிப்பட்ட ஒரு நிலைமையில் தான் சமீபத்தில் நடிகர் விஜய் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷுக்கு தன் மனையூர் வீட்டினை எழுதி வைத்துள்ளார் என்ற செய்தி சமூக வலைதளத்தில் பெரும் ப ரப ரப்பை ஏற்படுத்தி வருகிறது. ஆனால் இந்த செய்தி உண்மை என்று அதிகாரப்பூர்வமாக யாரும் கூறவி ல் லை.

இப்போது தமிழ் திரைப்படத்தில் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் ஒரு பிரபலமான நடிகையாக இருக்கிறார். அது மட்டும் இல்லாமல் நடிகர் விஜய் கூட சேர்ந்து கீர்த்தி சுரேஷ் நடித்துள்ளார். ஆரம்பத்தில் இருந்தே நடிகர் விஜய் மற்றும் கீர்த்தி சுரேஷ் இருவருக்கும் கொஞ்சம் நெ ரு க்கம் அதிகரித்து இருந்ததால் தான் நடிகர் விஜய் குடும்பத்தில் இருப்பவர்கள் மொத்தமாக விஜயை வெ று த் து விட்டார்கள் என்று கூறப்படுகிறது. ஆனால் விஜய் இப்படி பட்டவரா என்று பலரும் கேட்டு தான் வருகிறார்கள்.

இப்படியெல்லாம் பல செய்தி வந்தாலும் கூட நடிகர் விஜய் எந்த செய்தியையும் கண்டு கொள்ளாமல் கீர்த்தி சுரேஷ் கூட அதிக நெ ரு க்கம் காட்டி வருகிறார். முக்கியமாக நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் தற்போது எந்த ஒரு தமிழ் படத்திலும் சமீபத்தில் நடிக்கவி ல் லை என்பது தற்போது குறிப்பிடத்தக்கது. ஆனால் கீர்த்தி சுரேஷும் அவ்ளோ நல்லவர் இ ல் லையாம். எப்படியாவது நடிகர் விஜய்யை தன் வலையில் வி ழ வைக்க நடிகர் விஜய் சொத்துக்களை ஒவ்வொன்றாக தன் பெயரில் மாற்றிக் கொண்டு வருகிறாராம்.

முக்கியமாக ஏற்கனவே நடிகர் விஜய்க்கு பெங்களூருவில் உள்ள ஒரு சொகுசு பங்களாவை கீர்த்தி சுரேஷ் மடக்கியுள்ளராம். இது மட்டும் இ ல் லா மல் நடிகர் விஜய் வைத்திருக்கும் ஒரு சில கார்களை தன் பெயருக்கு மாற்றி வருவதாகவும் கூறப்படுகிறது. நடிகர் விஜய்யின் மனைவி சங்கீதாவின் நகைகளை வாங்கியது மட்டும் இ ல் லாமல் நடிகர் விஜய்யின் ராசியான வீடான பனையூர் வீட்டை கூட தனக்கு சொந்தமாக்கிக் கொள்ள பல முயற்சிகளை செய்து வருவதாக ஒரு தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

இபப்டி பட்ட ஒரு நிலைமையில் நடிகர் விஜய் இப்படி எல்லாம் செய்ததை பார்த்த நடிகர் விஜய் மகன் சஞ்சய், மகள் திவ்யா ஷாஷா, அப்பா எஸ் ஏ சந்திரசேகர் மற்றும் அம்மா ஷோபா என்று மொத்த குடும்பமும் நடிகர் விஜய்க்கு எ தி ரா க இருக்கிறர்களாம். ஆனால் சென்னை பனையூரில் உள்ள அந்த வீட்டில் தான் புதிய படத்தின் கதைகளை கேட்ப்பராம் நடிகர் விஜய். ஆனால் இப்போது இந்த ஒரு செய்தி சமூக வலைதளத்தில் அதிகம் பேசப்பட்டவை மட்டுமே, இந்த செய்தி பற்றிய அதிகாரப்பூர்வமான செய்திகள் விஜய் தரப்பில் இருந்து இன்னும் வரவி ல் லை என்பது தற்போது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *