இந்த வாரம் குக் வித் கோ மா ளிக்கு வரவிருக்கும் புதிதாக திருமணம் ஆன நடிகை…!! யார் தெரியுமா…? வெளிவந்த Promo வீடியோவைப் பார்த்து மகிழ்ச்சியில் ரசிகர்கள்…!!

Cook with Comali videos

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் குக் வித் கோ மாளி ரசிகர்களின் stress buster நிகழ்ச்சி என்றே சொல்லலாம். 3வது சீசன் முடிந்து ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எ தி ர்பார்த்த குக் வித் கோ மாளி சீசன் 4 தற்போது ஒளிபரப்பாகி வருகிறது. இதில் விஜே விஷால், விசித்திரா, ஸ்ருஷ்டி, ஷெரின், காளையன், ராஜ் அய்யப்பா உள்ளிட்ட பல திரையுலக பிரபலங்கள் போ ட்டியாளர்களாக கலந்து கொண்டுள்ளனர்.

குக் வித் கோ மாளி சீசன் 4 துவங்கியதில் இருந்து பல நட்சத்திரங்கள் விருந்தினராக நிகழ்ச்சிக்கு வருகை தருகின்றனர். முதலில் ஆர்.ஜே. பாலாஜி, அவருக்குப் பின் கவின் உள்ளிட்டோர் தங்களுடைய படத்தின் ப்ரோமோஷனுக்காக குக் வித் கோ மா ளி நிகழ்ச்சிக்கு வந்திருந்தனர்.

இந்நிலையில், இந்த வாரம் ஒளிபரப்பாக இருக்கும் குக் வித் கோ மா ளி நிகழ்ச்சியில் நடிகை ஹன்சிகா சிறப்பு விருந்தினராக வருகை தந்துள்ளார். நடிகை ஹன்சிகாவிற்கு சமீபத்தில் தான் திருமணம் நடைபெற்றது. அவருடைய திருமண வீடியோவைக் கூட தற்போது ஹாட் ஸ்டாரில் ஒளிபரப்பியுள்ளனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

அந்த Promo வீடியோ தற்போது வெளியாகியுள்ளது. இதோ அந்த வீடியோ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *