என்னது... விக்னேஷ் சிவன் 3வது திருமணம் செய்ய போகிறாரா..!! நயன்தாராவின் இந்த ஒரு மு டி வால் தான் இந்த 3வது திருமணமா..!! இந்த செய்தியால் அ தி ர் ச்சியில் உ றை ந்த ரசிகர்கள்..!!

என்னது… விக்னேஷ் சிவன் 3வது திருமணம் செய்ய போகிறாரா..!! நயன்தாராவின் இந்த ஒரு மு டி வால் தான் இந்த 3வது திருமணமா..!! இந்த செய்தியால் அ தி ர் ச்சியில் உ றை ந்த ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

டயானா மரியம் குரியன், தொழில்ரீதியாக நயன்தாரா என்று அறியப்படுகிறார், ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவார். இந்தியாவில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகைகளில் ஒருவர். ஃபோர்ப்ஸ் இந்தியா “செலிபிரிட்டி 100” 2018 பட்டியலில் இடம்பெற்ற ஒரே தென்னிந்திய நடிகை இவராவார், அவருடைய மொத்த ஆண்டு வருமானம் 15.17 கோடியாக இருந்தது. பல விருதுகளை வென்றார் மற்றும் தமிழ் சினிமாவின் சூப்பர் ஸ்டார் என்று பிரபலமாக அழைக்கப்படுகிறார். 2003 ஆம் ஆண்டு வெளியான மனசினக்கரே என்ற மலையாளத் திரைப்படத்தில் நடிகையாக அறிமுகமானார்.

அவர் தமிழ் சினிமாவில் அய்யா மற்றும் தெலுங்கில் லட்சுமி மூலம் அறிமுகமானார். சூப்பர் திரைப்படத்தின் மூலம் கன்னடத் திரைப்படத்திலும் அறிமுகமானார். ஸ்ரீ ராம ராஜ்ஜியம் என்ற புராணத் திரைப்படத்தில் சீதா தேவியாக அவரது சித்தரிப்பு அவருக்கு சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதை – தெலுங்கு மற்றும் சிறந்த நடிகைக்கான நந்தி விருதைப் பெற்றுத்தந்தது. காதல் நகைச்சுவை நாடகமான ராஜா ராணி, நானும் ரவுடி தான் மற்றும் அறம ஆகியவற்றில் அவரது நடிப்பிற்காக சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதை வென்றார்.

புதிய நியமம் என்ற குற்ற நாடகத்தில் நடித்ததற்காக சிறந்த நடிகைக்கான மலையாள பிலிம்பேர் விருது அவருக்கு வழங்கப்பட்டது. 2015 ஆம் ஆண்டில், நயன்தாராவும் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனும் நானும் ரவுடி தான் படத்தில் இணைந்து பணியாற்றியதிலிருந்து காதலில் இருந்தனர். இருவரும் மகாபலிபுரத்தில் திருமணம் செய்து கொண்டனர். தம்பதியினர் வாடகைத் தாய் மூலம் தங்கள் இரட்டைக் குழந்தைகளைப் பெற்றெடுத்ததாக அறிவித்தனர். ஆனால் இது விக்னேஷ் சிவனுக்கு இரண்டாவது திருமணம். நயன்தாரா இரண்டாவது மனைவியே ஆவார்.

ஏனென்றால் தோஷம் நீங்க முதலில் வாழை மரத்திற்கு தான் விக்னேஷ் சிவன் தாலி காட்டியுள்ளார். அதன்பின் இரண்டாவதாக தான் நயன்தாராவிற்கு தாலி கட்டினாராம். தற்போது மீண்டும் திருமணம் செய்த நேரம் சரியி ல்லை என்று ஜோசியர் கூறியதால் விக்னேஷ் சிவன் நயன்தாராவிற்கு மீண்டும் தாலி கட்ட உள்ளாராம். இதனால் விக்னேஷ் சிவனுக்கு இது மூன்றாவது திருமணம். நயன்தாராவிற்கு இது இரண்டாவது திருமணம். நயன்தாரா விக்னேஷ் சிவனுக்கு மூன்றாவது மனைவியாவார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *