பிறந்த நாள் அன்று தனது வாழ்க்கையின் முக்கிய நபரை அறிமுகப்படுத்திய பிரபல முன்னணி நடிகை இவானா..!! அந்த முக்கிய நபர் யார் தெரியுமா..?? புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷா க் கான ரசிகர்கள்..!!

பிறந்த நாள் அன்று தனது வாழ்க்கையின் முக்கிய நபரை அறிமுகப்படுத்திய பிரபல முன்னணி நடிகை இவானா..!! அந்த முக்கிய நபர் யார் தெரியுமா..?? புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷா க் கான ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

அலீனா ஷாஜி அவரது மேடைப் பெயரான இவானா என்ற பெயரால் ரசிகர்களிடையே நன்கு அறியப்பட்ட ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். அவர் முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் மலையாள மொழித் திரைப்படங்களில் பணியாற்றுகிறார். அலீனா மூன்று ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு ராணி பத்மினி என்ற படத்தில் பணிபுரிவதற்கு முன்பு, மாஸ்டர்ஸ் என்ற படத்தில் துணைப் கதாபாத்திரத்தின் மூலம் மலையாளத் திரையுலகில் குழந்தை நடிகையாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். பின்னர் அலீனா அனுராகா கரிக்கின் வெல்லம் படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தின் மகளாக ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். ஜோதிகா மற்றும் ஜி.வி. பிரகாஷ் குமார் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த இவர்களது தமிழ் திரைப்படமான நாச்சியார் ஏன படத்தில் அலீனாவை நடிக்கத் தேர்ந்தெடுத்தார்.

தமிழ் பார்வையாளர்களுக்கு உச்சரிக்க எளிதான மேடைப் பெயரைப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்று பாலா கேட்டுக் கொண்டார், மேலும் அவரது உறவினரின் உதவியுடன் இவானா என்ற பெயரை இறுதி செய்தார். இடந்த் அப்படங்களுக்கு பின்னர் சிவகார்த்திகேயனின் ஹீரோ படத்தில் மதி என்ற முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். பின்னர் 16 கோடி பட்ஜெட்டில் உருவாகி 100 கோடியை தாண்டிய சூப்பர் ஹிட் தமிழ் படமான லவ் டுடேவில் நிக்கிதா என்ற கதாபாத்திரத்தில் இந்த திரைப்படத்தின் கதாநாயகியாக நடித்து ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றார்.

இவர் தற்போது ஜீவி பிரகாஷ் ஹீரோவாக நடிக்கும் கள்வன் படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்தார். மேலும் இவர் LGM மற்றும் காம்ப்லெக்ஸ் என்ற படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்து வருகிறார். இவர் தற்போது மொத்தம் 3 படங்கள் கைவசம் வைத்துள்ளார். இந்நிலையில் நேற்று தனது பிறந்த நாளை கொண்டாடிய இவர் இன்ஸ்டாகிராமில் இவரது வாழ்க்கையின் ஒரு முக்கிய நபரை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளார். அவர் வேறு யாரும் இல்லை இவரது twin சகோதரர் தான். பார்க்க இவானாவை போலவே இவர் இருப்பதால் ரசிகர்கள் பலரும் இவானா இரட்டை குழந்தையாக பிறந்தவாரா எனக் கேட்டு வருவதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *