ரசிகர்களுக்கு எதார்ப்பார்க்காத நேரத்தில் வந்த ம ர ண செய்தி..!! சற்றுமுன் தென்னிந்திய திரையுலகின் பிரபல முன்னணி மற்றுமொரு இளம் இயக்குனர் தி டீ ர் ம ர ணம்..!! இவர் எப்படி இ ற ந் தா ர் தெரியுமா..?? அட இவருக்கா இப்படி நடனக்கனும் என அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

ரசிகர்களுக்கு எதார்ப்பார்க்காத நேரத்தில் வந்த ம ர ண செய்தி..!! சற்றுமுன் தென்னிந்திய திரையுலகின் பிரபல முன்னணி மற்றுமொரு இளம் இயக்குனர் தி டீ ர் ம ர ணம்..!! இவர் எப்படி இ ற ந் தா ர் தெரியுமா..?? அட இவருக்கா இப்படி நடனக்கனும் என அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Death News Image News

மலையாள இளம் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஜோசப் மனு ஜேம்ஸ் வெள்ளிக்கிழமை கா ல மா னார். அவருக்கு வயது 31. சில நாட்களுக்கு முன்பு மனுவுக்கு உடல்நலக்கு றை வு காரணமாக ஆலுவாவில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும், ஹெபடைடிஸ் நோய்க்காக சிகிச்சையில் இருந்ததாகவும் கூறப்படுகிறது. வெள்ளிக்கிழமை, அவர் மருத்துவ சிகிச்சையில் இருந்தபோதே தனது இறுதி மூச்சை இழுத்தார். அவர் இயக்குனராக அறிமுகமான நான்சி ராணி வெளிவருவதற்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு இ ற ந்துவிட்டார். ஜோசப் குழந்தை நட்சத்திரமாக திரையுலகில் தனது பயணத்தை தொடங்கினார்.

2004 ஆம் ஆண்டு சாபு ஜேம்ஸ் இயக்கிய ஐ ஆம் கியூரியஸ் படத்தின் மூலம் திரையுலகில் அறிமுகமானார். ஜோசப் பின்னர் பல இயக்குனர்களுக்கு உதவியதன் மூலம் திரைப்படத் தயாரிப்பில் ஒரு தொழிலைத் தொடர்ந்தார். மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் இந்தி திரைப்படத் துறையில் பணியாற்றினார். மேலும் அவர் தனது கனவு இயக்குனராக நான்சி ராணியுடன் அறிமுகமாக இருந்தார். மலையாள திரையுலகின் சில முக்கிய நடிகர்கள் நடித்துள்ள இப்படம் விரைவில் திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட உள்ளது. இப்படத்தில் லால், ஸ்ரீனிவாசன், அஹானா கிருஷ்ணா, சன்னி வெய்ன், அஜு வர்கீஸ், அர்ஜுன் அசோகன், லீனா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

மனுவின் அகால மரணத்திற்கு இரங்கல் தெரிவித்துள்ள அஜு வர்கீஸ் தனது முகநூல் பக்கத்தில், “சகோதர பிரார்த்தனைகள் வெகு சீக்கிரமாகப் போய்விட்டன” என்று எழுதினார். “எங்கள் அன்பான மனு மனுவின் எதிர்பாராத மரணத்தைக் கேட்டு நாங்கள் எவ்வளவு சோகமாகவும் பேரழிவிற்கும் உள்ளோம் என்பதை வார்த்தைகளால் சொல்ல முடியாது.. உங்கள் கனவுத் திரைப்படமான ‘நான்சி ராணி’ இடத்தின் நினைவுகளையும், நாங்கள் ஒன்றாக இருந்த மகிழ்ச்சியான நேரங்களையும் ஒருபோதும் மாற்ற முடியாது. உங்களுக்காக எங்கள் இதயங்கள் உடைகின்றன…

உங்கள் ஆ ன் மா துக்கமடைந்த குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களுடன் எனது எண்ணங்களையும் பிரார்த்தனைகளையும் துடைக்கட்டும்” என்று பிரபல ஆர்ஜே ரெய்னா சுனிலின் இரங்கல் பேஸ்புக் பதிவைப் படிக்கவும். ஜோசப்பின் மறைவுக்கு திரையுலகைச் சேர்ந்த பலர் தங்களது அ தி ர் ச்சியையும் இ ர ங்கலையும் தெரிவித்துள்ளனர். அவர் தனது மனைவி நைனாவுடன் வாழ்ந்து வருகிறார். பிரபல தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளரும், நடிகருமான சுபி சுரேஷின் ம றை வுக்கு மலையாள திரையுலகம் தொடர்ந்து இரங்கல் தெரிவித்து வருகிறது. கல்லீரல் செயலி ழப்பு காரணமாக சுபி இந்த வார தொடக்கத்தில் கா ல மானார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *